Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi ni hasira au? Watu wasio na ajira wajilipua kwa petroli huko Moroco

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jumakidogo, Jan 20, 2012.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hii nayo ni kali kuliko, kweli dunia haishi vituko. Ukistaajabu ya TZ Utayaona ya Moroco. Wahitimu wasio na ajira wameanza kujilipua kwa petroli huko Moroco kwa sababu ya kukosa ajira. Wananafanya hivyo kuonyesha hasira kwa serikali yao. Hii si habari ya kuchekesha japo unaweza kucheka. Tusubiri Bongo tu sasa.. Nimeiona TBC taarifa ya habari.
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wakishajilipua ndo watapata ajira au?
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Waarabu kweli hawanazo, wanahitaji ushauri nasaha. Wawili kati yao hali zao ni mbaya na wapo ICU!
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Kama huna chakuchangia kaa kimya..usinitie hasira watu hapa
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwana mapinduzi hafaidi mapinduzi bali watafaidi wengine wanajitoa kwawjili ya wenzao
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    We umechangia nini cha maana? Kama una hasira pasuka, we vipi wewe! Kwa hy unaunga hoja mkono watu kujilipua?KWA HASARA YA NANI? Badala ya kumlipua anayekukosesha ajira unajilipua wewe hlf ukifa ndo umesaidia nini?
     
  7. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hakika usemayo. Kujitoa muhanga kwa staili hii! Yaani mpaka sasa mwili unasisimka. Hawa kweli ndio wanamapinduzi wa kweli. Tukiwaita hamnazo tunakosea.
     
  8. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,606
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Hata mimi namshangaa huyu anayekucharukia! Eti usimtie hasira, basi ajilipue basi kama anaona ni vizuri!
     
  9. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inaonekana wamekaa sana kitaa bila ajira.hizi serikali za afrika usizitegemee kuwa zitakupa ajira,fanya mchakato wa kujiajiri
     
  10. c

    cr9 Senior Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kaka siku utakapokosa ajira ndiyo utajua maana ya kauli yako.
    Swala la kujiua huja baada ya njia zote kushindikana na huwatokea watu wengi na si kwa ajira tu.
    Kukosa ajira kwa msomi ni hali ngumu sana japo kuna njia za kujiajiri lakini jiulize serekali zetu zimewaandaa wasomi wake kujiajiri na je miundombinu ipo friendly kwa wasomi hawa wachanga wasio na mitaji wala mali za kuweka zamana za mikopo.
     
  11. c

    cr9 Senior Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wewe hujui impact ya watu hawa kujiua?
    Unajua mabadiliko yaliyotokea tunisia, misri, libya na sasa syria yametokea baada ya mtu mmoja wa tunisia kujiua?
    Watu wengi wamepoteza maisha kwa ajili ya wengine hata wewe upo humu jf uliza watu wangapi wakepoteza maisha yao mpaka sasa wewe upo huru
    mimi naunga mkono watu kujilipua hii itaamsha hizi serekali zetu zilizo usingizini
     
  12. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,473
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Ata Bongo mbona watu wanajiua kwa ugumu wa maisha sema kwa hapa kwetu wengi wao ni ambao hawajaenda shule.....but bliv or not ata BONGO itatokea tu coz haya matunda kidogo tunayoyapata kuna watu nyuma yake waliojitoa muhanga kwa namna moja au nyingine....mtu kasota shule miaka yote hiyo then akose ajira AKAIBE ndo umsifie kua anaakili? Msomi aliejitoa muhanga TUNISIA mchango wake siumeoneka kwa inchi nyingi za kiarabu zilizokua na madikteta? imagine apa kwetu watu kama watatu wajitoe muhanga kwa dizaini hiyp kupinga mapato KIDUCHU ya madini yetu na UFISADI weunafikiri hakitaeleweka? we unapinga tukuombee maisha marefu ili uje ushuhudie apa kwetu mbona NIGERIA wameanza na wao ni waarabu? kwa taarifa yako wanajeshi wengi wa MAREKANI they commit suicide themselves kuliko wanavyouliwa na TALIBANI hii inaonesha nini kama sio kupinga hizo vita au kuchoshwa na vita mpaka viongozi wao wanachanganyikiwa? Mbona YESU hakutukana lakini yaliyomkuta sinikwaajiri yetu? so husipuuze michango ya watu km huna historia by the way hivi unategemea kuishi milele ktk hii dunia yenye dhuluma?
     
  13. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Inataka moyo sana kufikia kuchukua hatua kama hii!
    [​IMG]
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Fikiri ni jamaa hawa kukosa ajira tu!
    [​IMG]
     
  15. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Very soon hapa kwetu bongo inakuja nyie subirini!
    [​IMG]
     
  16. sterling

    sterling Senior Member

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    cr9 umesema kweli.,, anaweza kulisemea hili vyema ni yule mwenye elimu halafu anasota mtaani kwa kukosa ajira,,,,, so siwezi kuwaita hao waliojilipia hamnazo maana hata mimi ni victim wa kupata ajira. ila pia huko kujiajiri ni kugumu ile mbaya kutokana na urasimu iliopo katika nchi zetu za kiafrika. lakini zaidi vijana wengi wanashindwa kujiajiri kutoka na mfumo wa elimu yetu ambyo umejikita kwenye MEMORY test na si kitu uwezo wa kufikiri na kuvumbua vitu,,, na kwa mfumo huu wa elimu tusitegemee kuwapata akina steve jobs wa kiafrika,,,, wanafunzi wa vyuo vikuu kazi yao kubwa ni kukariri videsa na ndio maana sishangai wanapotoa advert ya kazi wanasema experience ya miaka kadhaa maana experience inamatter kuliko elimu waliyonayo wasomi wetu
     
  17. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Ngoja namimi NIKAJARIBU
     
  18. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hao si waarabu?
     
  19. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kiukweli wanastaili pongezi kwa mapinduzi yao.
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hawa ndio watu sasa malaria sugu kaama kweli wewe ni noma iga hii hapa
     
Loading...