Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi ni dalili za Dr.Slaa kushinda...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lu-ma-ga, Oct 1, 2010.

  1. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hatimaye imethibitika kuwa tafiti zilizofanyika ni za kweli kuwa Dr.W.P.SLAA anatarajia kuibuka mshindi kwa zaidi ya 60% na ndiyo maana leo tena tumesikia chombo cha juu kabisa katika ulinzi wa nchi kikitoa angalizo kwa vyama kuwa lazima vikubalieni na matokeo yanayotarajiwa KUCHAKACHULIWA mapema baada ya wapendwa wapigakura kutenda haki yao.
    Nawasilisha
     
  2. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    pole ccm kwa heri ya kuonana
     
  3. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,436
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    LMg, sikubahatika kuisikia hiyo taarifa. Waweza kutuelewesha hiyo taarifa imetolewa na nani (hicho chombo cha juu cha ulinzi )
     
  4. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ana 45% na atakuwa ameshinda; hiyo ni baada ya kuchakachua na kuiba; katiba nzuri kweli mwenye maksi nyingi anachukua nch=i; mwaka huu patamu kweoli kweli; JOKA hili litakimbia
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Simple majority. Nakumbuka niliota siku moja niliota ndoto nzuri kuhusu chadema. Nitaibandika tena mapema nov. 1
     
  6. Makalangilo

    Makalangilo Senior Member

    #6
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa ndugu hii ndoto ina kasolo kidogo.Kama si hivyo kwa nini isubili hadi novemba 1.?Yani laisi silaa ataingia ikulu novemba 1 au laisi lipumba,au mutamwega?:tonguez:
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Chanzo cha habari ..?!
     
  8. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Labda kwa wabunge wachache na madiwani huko ndio mta pata pata ila wengi watakuwa CCM bungeni na wachache chadema ila RAIS ni JK kaujue hilo


     
  9. Mantissa

    Mantissa JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mpaka wizi ufanyike labda, vinginevyo, Dr (siyo Dk) atachukua dola
     
  10. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Si mmezoea kuiba kura? Mmeibiana hata kura zenu za maoni. SAFARI HII HAMUIBI TENA MAANA WEZI WOTE WAMEISHAWAKIMBIA KWA KUWA HAMKUWALIPA kitakachotokea kitawashangaza. 65% YAWATAZANIA NI MASIKINI NA HAMTAPATA KURA ZAO TENA.
     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mwehu hajitambui
     
  12. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    JF pia ni chombo cha juu...CHADEMA OYEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE
     
  13. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    LMG ndo chanzo wewe unataka nini?Hata Kakobe kasema pia mkutano wa madhehebu ya dini umesema hilo au kiswahili F mzee?
     
  14. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    Hivi mbona mie najua rais wa TZ ni Dr Slaa na sio DK Kikwete.....
     
  15. Emma Lukosi

    Emma Lukosi Verified User

    #15
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    NJIWA Fm.
     
  16. MNDEE

    MNDEE JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wingi wa mashabiki kwenye mikutano haimaanishi kitu, from past experience wengi wao hawapigi kura. Ikifika siku ya uchaguzi ohoo wako kwenye mihangaiko yao ya maisha.
     
  17. MKANDYA

    MKANDYA Senior Member

    #17
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bila kuiba CCM ya JK itakuwa kama KANU.
     
  18. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wewe endelea kujidanganya na 'past experience' as if waTZ wapo static. Ninachotaka utambue, ufahamu, uelewe na ujue ni kuwa waTZ wa leo siyo wa jana. Kalagabakho!
     
  19. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Aliyetoa taarifa hii nimesikia kupitia radio magic na TBC1 ni Luten General Abdulrahman Amir Shimbo kwa ajili ya majeshi yote ya ulinzi likiwemo jeshi na polisi
     
  20. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,759
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hatutakubali matokeo kwa kisingizio cha amani.............jeshi linatakiwa kuhakikisha haki inatendeka kabla ya kuwatiisha watz...........watz wa sasa sio wale wa ndiyo mzee lazima tuhoji pale mambo km hayakwenda vizuri.............hivi viyishop vya hali ya juu hazisaidii na km kikwete anataraji anarudi madarakani hata kwa kumwaga damu wkt watz wamemchoka na nyie jeshi mpo tayari kuhakikisha anatimiza hiyo azma yake, basi tekelezeni na mwageni damu zetu ila hakikisheni ucga==haguzi unakuwa huru na wa haki
    chadema ni rahisi kuc=shinda kwani ccm na cuf watagawana kura............
     
Loading...