Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hizi kesi zimefikia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shukurani, Feb 26, 2008.

  1. Shukurani

    Shukurani JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 253
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumekuwa na kesi mbili za mauaji zilizowahusisha watendaji wakubwa serikalini. Ya kwanza ni kesi ya Zombe aliyetoa amri ya kuuwawa vijana wenzetu kwa risasi na askari polisi,kesi hii ilikuwa ikiendelea pale mahakama kuu,imefikia wapi. Ya pili ni kesi ya Ditopile,aliyemtwanga risasi ya kichwa dereva wa daladala,kesi hii ilivutia sana vyombo vya habari na wananchi wakawa wanasubiri kusikia hukumu,ndugu huyu akapewa dhamana,kesi yake imefikia wapi?
    Mwenye data,naomba
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Feb 26, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,121
    Likes Received: 16,069
    Trophy Points: 280
    Umesahau na ile ya Mahalu...
     
  3. N

    Nyerererist JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2008
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 443
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo patam maana Ditopile hata sielewi anafanya kazi gani maana mara nyingi ameonekana katika misafara ya wanasiasa hapa nchini sasa inakua inanipa ugum wa kutambua hatma ya hiyo kesi na jamii imeamuaje kuhusu Bro Dito,
    Kuhusu Zombe nadhani kitachofuata ni sisi wananchi kuchukua hatua mkononi maana hata mahakama inaelekea kubinafsishwa hala na waandishi wetu nao ni mashabiki sana hizo habari hata hawaziandiki tena...Kazi kwako Kubenea maana ni mmoja wa waandishi ambao sisi jamii tunawatambua
     
Loading...