Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi Yusufu Manji kumtaka Mengi amlipe fidia ya shiling 1 ni dharau au?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zamlock, Jan 18, 2011.

  1. z

    zamlock JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nimeshangazwa sana na huyu muhindi kumtaka mengi amlipe fidia ya sh moja na kumtangaza kwa kumuomba radhi mara saba kwenye tv yake kwa kweli usicheze na ubabe wa pesa
     
  2. f

    furahaeliud Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka hao wana ugomvi wa biashara ila manji iko pesa
     
  3. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    duh!
     
  4. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Siyo yake kaiba kwa waTZ. kodi yako mkuu inaongea hapo.
     
  5. father

    father Member

    #5
    Jan 19, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujawahi kusikia wabunge wakitishia kuondoa shilingi kwenye mshahara wa waziri asipojibu hoja vizuri !
     
Loading...