Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wenzetu bado wanatumia mavi kama sisi?

Discussion in 'JF Doctor' started by Ziroseventytwo, Mar 13, 2012.

  1. Ziroseventytwo

    Ziroseventytwo JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 2,854
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Ndg zangu, ni muda sasa nasumbuliwa na tumbo, nimekwenda kwenye vituo vya afya na hospitali pia, kote huko naambiwa nipeleke mavi (choo) wakapime. Kila nikifanya hicho kipimo naambiwa hawajaona tatizo. Hapa napata mashaka, hawa jamaa labda wanatupa hayo mavi/choo kwa sababu ya kinyaa.! Ndg zangu hivi kweli hamna kipimo kingine mpaka mtu abebe mavi/choo kwenye mfuko wake wa suruali au handbag yake? Hivi nchi kama ujerumani,uingereza,ufaransa na hata marekani bado wanatumia teknolojia hii ya kubeba mavi?
     
  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    sijui ila kumbuka this is a poor country(not developing as UN defines), so i gree with the situation but try to find other altenative bcoz stamachache has so many implications!
     
Loading...