Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wazenj wapo juu kielimu? makamo wa rais Dk JUMA, DK SHEIN, DK BILAL

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by muhogomchungu, Jan 27, 2011.

  1. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa awamu 3 tofauti, Zanzibar imetoa wasomi wa hali ya juu ktk siasa za tz hasa ktk nafasi ya makamo wa rais. yaani dk bilali, dk shein na dk Omar Ali Juma(marehemu).
    jee hii ni tafsiri gani ktk siasa za tanzania?
     
  2. c

    chamajani JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, (angalizo) Dkt Omar siyo Phd holder namfaham uzuri sana!
     
  3. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,653
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    sio kila ukisikia Dk maana yake mtu kasoma saana.

    1. kuna Dk wanaopewa shahada za juu (phd) za heshima.
    2. Kuna Dk ambao wana PhD za kusotea chuoni.
    3. Kuna Dk ambao wana digrii moja ya utabibu wa watu (hospitali)-Medical doctors
    4. Kuna Dk ambao wana digrii moja ya uganga wa mifugo (BVM)
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sijui ina tafsiri gani labda utuambie mwenyewe unawaza nini??? Kwa upande wa Zanzibar wasomi wapo wengi zaidi kisiwa cha pemba ikilinganishwa na unguja. Wote uliowataja wanatoka pemba na wengine ni marehemu Prof. Harubu Othman, Maalim Sheif, Dr. Salim H. Salim, na wengine wengi tu.
     
  5. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hata dk shein ni daktari wa mifugo aliyekimbia fani, hahah
     
  6. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inamaana wazenj ni wasomi sana?
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160


    vyuo vya uarabuni hivyo ndugu: ukiwa mlaji mzuri wa tende unapewa PhD
     
  8. muhogomchungu

    muhogomchungu JF-Expert Member

    #8
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watende haki, cv zote hizo ni kutoka ulaya baba/mama na sio wala tende. punguza udini kidogo, wamesoma shule za wa ulaya wengi wao huko ualya ni wakiristo
     
  9. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ata wakristo wanakula tende. sema ukila sana ata ukajulikana arabuni unapewa PhD na vyuo vya Uturuki
     
  10. BULLDOZZER

    BULLDOZZER Senior Member

    #10
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazenji wamesoma sana nje.
     
  11. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    E bwanae! Tujiulize hizi elimu zao zimeisaidia ni Zenji,iwe degree ya ulaya, arabuni, dodoma na kwingineko.
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Wote hao walitakiwa kuwa maabara na sio majukwaani....shame on you and them
     
  13. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Chuo alichosoma Dr. Salmin Amour kule Russia sasa hivi ni restaurant
     
  14. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naomba urekebishe sahihi yako isomeke hivi:
    Nasema tena nasema, Mimi Tanzania Zanzibar Kwanza, vyama vya Siasa CUF baadae
     
  15. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wengi wao ni madaktari wa mifugo.
     
  16. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Na waltakiwa kuwa mashambani
     
  17. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #17
    Jan 27, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,086
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    mmh hapa naona hamna kitu
     
  18. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    umeona eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeh?
     
  19. K

    Kizibao JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 60
    Siyo kweli maneno yako hayo Pro Haroub Othman siyo mpemba ni mtu wa unguja na Dr Salim mzee wake mmoja anatoka ni mtu wa Unguja na mwengine wa Pemba na yeye amezaliwa Unguja.Na inaonesha watu hapa wana dharau sana na wengine ubaguzi sijui.kwani vyuo walivyosoma wao huwezi kuvilinganisha na Uozo wenu wa UDSM.

    Dr Shein
    He started his primary education and GCE “O” Level,from 1956–1964 at Lumumba College, Zanzibar. In 1969–1970 he joined Preparatory Faculty, Voronezh State University, USSR for “A” Level High Education before undertaken undergraduate course from 1970–1975 at Odessa State University, USSR 1984–1988. Dr. Shein attained A Master of Science in Medical Biochemistry at the Medical School University of Newcastle Upontyne England, U.K. Dr.Shein was awarded Doctor of Philosophy (Ph.D) in Clinical Biochemistry and Metabolic Medicine, specializing in “Inborn Errors of Metabolism.

    Dr Omar
    Attended primary school education between 1949 and 1957 at Chake Chake Boys' School. From 1957 to 1960 he was at Euan Smith Secondary School (now Haile Selassie Secondary School) where he attained an Ordinary Level School Certificate. In 1960 he joined the Moscow State University and was awarded with an Advanced Level Certificate in 1962 and seven years later, at the same college, he attained a Bachelor's degree in Veterinary Medicine and Surgery. For a year from 1969 he was at Cairo University for a post graduate certificate in Animal Production and Health. In 1976 he attended a one year course for a Post Graduate Diploma in Tropical Veterinary Medicine at Edinburgh University. In 1982 he joined the University of Florida in the USA for a short course in Veterinary Science and two years later he was at Reading University, UK, for a Livestock Economics course.

    Sasa sijui hivyo vyuo walivyosoma ni vya nchi za kiarabu?
     
  20. c

    chamajani JF-Expert Member

    #20
    Jan 27, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wel said, chuki na arabforbia tu hawa ndio ugonjwa unaowasumbua hao
     
Loading...