Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Watanzania ndio tumefika hapa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ibrah, May 22, 2012.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    MWANANCHI leo limeripoti kuwa wakazi wa Handeni wamefanyia mapokezi makubwa, Waziri wa Viwanda na Biashara Dk Kigoda na kumpongeza kwa kufanya uamuzi wa kumsimamisha kazi Bw Ekerege aliyekuwa Mkurugenzi Mkuu wa TBS. Wiki iliyopita magazeti yaliripoti kufanyiwa mapokezi makubwa kuwapongeza Wabunge wa Mwibara wa Ludewa kwa kutetea maslahi ya nchi Bungeni.
    Tabia hii ambayo imeanza kuibuka inashangaza na kusikitisha, maana WaTz tunaanza kufikiri kuwa viongozi kutimiza wajibu ni fadhila! Hii ni aibu kubwa.
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hata sisi hapa dar tunaandaa maandamano makubwa ya jk kubadilisha baraza la mawaziri,
    mbona CUF walimpokea mwenyekiti wao kwa maandamano makubwa!
     
  3. M

    MTK JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,819
    Likes Received: 1,546
    Trophy Points: 280
    Kuwapokea kishujaa ni appreciation ya kuthubutu kwao kufanya kile ambacho mawaziri na wabunge wengine Vilaza walishindwa kutekleleza japo ulikuwa na wajibu wao! sio kulipa fadhila hata kidogo la hasha; just a pat on the back, Hukuona wachezaji wa Chelsea walivyomuangukia Drogba baada ya kupiga penalti ya ushindi!! give credit where it is due, usijichanganye; loosen your stiff neck!! thats a form of motivation to keep up doing the good job
     
Loading...