Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kweli Watanzania ndio tumefika hapa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ibrah, May 22, 2012.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    MWANANCHI leo limeripoti kuwa wakazi wa Handeni wamefanyia mapokezi makubwa, Waziri wa Viwanda na Biashara Dk Kigoda na kumpongeza kwa kufanya uamuzi wa kumsimamisha kazi Bw Ekerege aliyekuwa Mkurugenzi Mkuu wa TBS. Wiki iliyopita magazeti yaliripoti kufanyiwa mapokezi makubwa kuwapongeza Wabunge wa Mwibara wa Ludewa kwa kutetea maslahi ya nchi Bungeni.
    Tabia hii ambayo imeanza kuibuka inashangaza na kusikitisha, maana WaTz tunaanza kufikiri kuwa viongozi kutimiza wajibu ni fadhila! Hii ni aibu kubwa.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    Huko morogoro napo wanaandaa mapokezi makubwa ya omari nundu
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uongo mwingine hauna hata haya. Omar Nundu anatokea Tanga si Morogoro na jana ameingia Tanga kimya kimya hakuna mapokezi yoyote tuliyoyasikia.
     
  4. K

    Kahinda JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 814
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Mkuu
    kama utafuatilia kamanda wa polisi aliyasitisha maandamano hayo.
     
  5. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Lakini ni ukweli wana Tanga walikuwa wanajipanga kwa mapokezi makubwa ya Omar Nundu.
     
  6. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani kama ulikuwa na mimi mawazoni! Ni ulimbukeni! Tena haka kamtindo kanaziiiiidi Kukua! Yaani sipendi.
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,626
    Trophy Points: 280
    Naamini ni George Orwell aliyesesema uozo unapozidi katika nchi, hata yule atakayefanya kazi kama kawaida na kusema ukweli tu ataonekana kafanya kitu cha ushujaa wa kimapinduzi.

    Ndicho kinachotokea hapa.
     
Loading...