Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wanaume hatuwezi???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Sep 10, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hivi wanaume tuliooa tukijivua gamba na kusema kucheat basi je nyie wanawake mjini patakalika?au wengi wenu mtatia huruma?Maana wasio oa kila mmoja anamtuwe!
     
  2. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    kaka ukisema hivyo utafanya nimfate wangu had toilet maana magumegume yatakaa kama sumaku
     
  3. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mhhhh kakaliza bana, kwa hiyo bila nyie waume za watu wasichana hawatapata wachumba zao wa saizi yao?
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ngoja waje wenyewe wanawake..
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haha,watoto tukae mbali kabisaaa
     
  6. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wanaumeo walio oa ndo wanawaweka mabinti wengine mjini?
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    Kwanini muandikie mate wakati wino upo?
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    eti bana....wafanye vitendo tuone.....
     
  9. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    tatizo ni kuwa unajisi wa kimwili umegangamala sana sioni mwenye moyo wa kuthubutu hapo............labda kinachowezekana ni kuhalalisha ndoa za wengi................baada ya hapo waweza kufikiria kufuli la kudumu...............................vinginevyo tunajidanganya.............
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hebu jivueni hayo magamba fasta fasta.
     
  11. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    wana ubavu huo....
     
  12. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,270
    Likes Received: 4,940
    Trophy Points: 280
    Acheni mchezo na kuvua gamba nyie, wameshindwa waasisi wa huo msamiati pamoja na mikakati iliyowekwa kabla ya kulitangaza! Unaanzaje, labda kama huna moyo wa huruma na hautajari kuona wenzio wakitaabika mjini.
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nimepita tu! Na nawasilimuni wote wana MMU!
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    if you can't change the world....change yourself....
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    wenyewe wanajijua hawana. Matulizo yao ya moyo yapo kwa nyumba ndogo. Lol.
     
  16. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Shantel!!!!

    Hapo kuna ukweli kwani Dar wanawake wamekuja na style ya kuzaaa then hamtaki mume huyo ana lenga nini unataka kuniambia ataweza kucheza na serengetiboys kweli kumlea mwanae au si ndio kutembea na mume wa mtu au kutembea na bosi wake ne unakuta ana mke wake, % kubwa ya kina dada wantembea na waume za watu kwani hawapendi pressure za vijana hawajao bado.

    Esp huko makazini just to mentioned the few areas, Law Firm/Hotelini /Bank office/Shopping Centers/Hospital/Office za Serikali/ nako huwa ni baraaaa wake na waume za watu wanapeana uroda usipaime ukichunguza ni kuwa wana miss vitu vidogo vidogo sana kwenye ndoa zao au kwa watu wao
     
  17. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Preat !!!

    teh teh teh teh imekutachi eeeeeeeehhhhhhh
    Hapo si kuna kaukweli shosti si ukubali hata kwa kusema ni % watakumbwa na mtikisiko huo kama tukijivua magamba hayo
     
  18. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    Jamaa angu umenifanya nifikirie sana maaana mpaka nkaanza kuwaonea hurruma mabint niliowahonga kama nisingefanya hivyo ijui kama wangekuwa wap sa hz
     
  19. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #19
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    nani kakwambia huwa unawaonga peke yako...teh teh!,we mpotezee mwezi mmoja tuutawajua wenzio
     
  20. M

    Magoo JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    yap this is the fact with no research
     
Loading...