Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi wa Tanzania ni nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JACADUOGO2., Feb 8, 2012.

  1. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani watanzania wenzangu naomba niwaulize kuwa Rais wa Tanzania ni nani?
    Mgomo wa madaktari yuko kimya.
    Posho ya wabunge kimya.
    Ufisadi ndani wizara mbalimbali kimya.
    Maisha magumu kwa watanzania kimya.
    Hakuna ajira kwa vijana kimya!
    Ndugu zangu kwa mtindi huu tutafika kweli?
     
Loading...