Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi vyama vya wafanyakazi vya tanzania vimeenda likizo? Tucta

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BINARY NO, Jan 17, 2012.

  1. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #1
    Jan 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,449
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Umeme juu kwa 40% wapo kimya....gharama za maisha kwa watanzania juu bado kimya....mishahara kiduchu kwa wafanyakazi mnaishia kuongwa na serikali then kimyaaaa...sasa waTanzania wawaeleweje? kwanini msijifunze kwa wenzenu wa Afrika kusini na Nigeria jinsi wanavyosimamia mpaka serikali zao zinawaheshimu...huu sio muda kwa viongozi kwenda maofisini na kusaini ili mwisho wa mwezi mlipwe tena mara kumi zaidi ya wafanyakazi wenu wanaowachingia ili muwatetee......what is you are role then?
     
  2. k

    kapumbiti kapumye Senior Member

    #2
    May 2, 2015
    Joined: Oct 8, 2014
    Messages: 154
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    TUCTA na CWT CCM inawaponza
     
  3. T

    Twilightstar Senior Member

    #3
    May 2, 2015
    Joined: Mar 29, 2015
    Messages: 192
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa vyama vya wafanyakazi wanalinda maslahi ya serikali. Si ajabu kuona wanateuliwa kuwa mawaziri!!
     
  4. w

    white wizard JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2015
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kwa tz huwezi wote ni waoga na wanategemea siku moja waje wapate vyeo serikialini, Kenya wanakiongozi wa COTU-KENYA, Anaitwa Fransic Atwoli, huyu ni kiboko yao, hana masihala na maslahi ya wafanyakazi, na yupo wazi, na ndio maana hata wafanyakazi wa kenya wakiamua kugoma wanagoma kweli, hata kama wanachokitaka hawakipati chote ila japo robo tatu, wanapata. sio hapa mfano walimu wakikubaliana mgomo wao kwa wao wanasalitiana!!
     
  5. D

    DIKE JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2015
    Joined: Feb 11, 2013
    Messages: 298
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndio maana mimi sijajiunga wanakula hela za bure
     
Loading...