Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi UVCCM ni academy ya watoto wa vigogo na mafisadi wa hii nchi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Balozi Chriss, Jul 29, 2011.

  1. B

    Balozi Chriss Senior Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    #1.Wanaongea bila mpangilio
    #2.Hawajui kwanini wao ni watanzania
    #3.Wamekuwa mawakili wazuri wa maovu ya babazao
    #4.Wamejipa hadhi ya kifalme ktk nchi hii.
    WanaJF hivi hii academy ina walimu kweli wenye akili timamu?
     
  2. M

    Mkaruka JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2014
    Joined: Feb 5, 2013
    Messages: 4,960
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    Sijui chochote......
     
  3. N

    Nyasamaki JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2014
    Joined: Feb 15, 2014
    Messages: 1,038
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Waweza Jiunga pia ukarekebishe hiyo hali
     
  4. Dumbuya

    Dumbuya JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2014
    Joined: Jan 23, 2014
    Messages: 348
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    Embu orodhesha hao watoto wa vigogo UVCCM kwanza...
     
  5. K

    Kaka1 Member

    #5
    Feb 16, 2014
    Joined: Aug 7, 2013
    Messages: 87
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 15
    Ahahahaha,mkuu híi NI taasisi kwa watoto wa vigogo nyingine ni taasisi za fedha,bandari na tRA.
     
  6. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2014
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Ndio. Atoe facts na sio feelings zake.
     
  7. GOOGLE

    GOOGLE JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2014
    Joined: Oct 29, 2012
    Messages: 1,781
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    UVCCM ni umoja wa vijana hata kama wewe ni kijana basi na wewe ni mwanachama UVCCM japo hujijui, maana UVCCM inatetea na kurinda haki za vijana bila kujali rangi, kabila wala vyama vyao, hii ni tofauti na BAVICHO ambayo iko kwa masilahi ya kutetea uovu wa viongozi wao na matumbo yao huku ikiwaacha vijana bila mtetezi na imebase kikanda sana.
     
  8. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2014
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280
    Hawa hapa...


    Kwa hisani ya >>>>http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/335490-watoto-wa-vigogo-waiteka-uvccm.html#post4783383
     
  9. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2014
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,444
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
  10. G

    Gogoo JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2014
    Joined: Mar 23, 2013
    Messages: 232
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    1. Uday. Sadam 2. Qusay Sadamu 3. Saif al Islam. Gadafi 4. Saad. Gadafi
     
  11. mfalme samsenga

    mfalme samsenga Member

    #11
    Feb 16, 2014
    Joined: Feb 13, 2014
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio kweli.....
     
  12. uru classic

    uru classic Senior Member

    #12
    Feb 16, 2014
    Joined: Aug 25, 2013
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unapofika hapo unanikera KIKANDA ZAIDI.wewe haufkir vzur kwann huo ukanda unawapinzani zaid?
     
  13. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2014
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
  14. m

    mwanamakambako JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2014
    Joined: Jan 3, 2014
    Messages: 783
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pigia mstari, huo ndio ukweli, hata ukiwaangali hao watoto wenyewe, wamebweteka, wamelaza akili, sababu hawajui shida, wamekulia katika raha.
     
  15. R

    Ringtone JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2014
    Joined: Nov 21, 2013
    Messages: 490
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuwa mwanachama wa ccm ni kusidikiza wanao ishi maisha mazuri
     
  16. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2014
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Siku hizi imegeuka na kuwa academy ya wauza unga na pembe za ndovu...

    Mfano yule mtoto wa mzee aliyeingia bunge la katiba, yupo yule mtoto wa kigogo aliyekamatwa na madawa china na kututumbukiza kwenye mikataba 17. Wako wale watoto wa mzee wa kupuyanga alitamka hadharani wanauza unga lakini hakuna wa kuwagusa. Orodha ni ndefu kwa kweli. UVCCM ni janga la kidunia
     
Loading...