Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi usawa wa jinsia (gender) utakifiwa kweli?!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanamayu, Mar 23, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,765
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Kama mambo ya kijamii yanatokana na kutumia brain, je brain ya mwanamke na mwanaume ni tofauti - yaani kuna some areas hazifanani? Kama ndio, je huu usawa utafikiwa kweli?
     
Loading...