Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi ucc ni chuo au kampuni ya udsm

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by C programming, Nov 19, 2011.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,427
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    jamani hichi chuo mie sikielewi nimesoma short course ila nashangaa cheti nilichopewa kimeendikwa university of computing center limited hivi hiki chuo na udsm wana uhusiano gani
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,615
    Trophy Points: 280
    kwahiyo ulidhani Ukisoma computer cource pale utakuwa na cheti kama cha mwenye degree ya UDSM? Ningeona una hoja ya msingi kama ungesema pale mafunzo yanayotolewa hayana kiwango kinachostahili.
    kama unataka cheti cha UDSM nenda kasome computer sayansi pale mlimani na sio vikozi vya wiki 6 unataka uwe na cheti cha chuo kikuu, huo ni uvivu wa kufikiri.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Angalia tena, hiyo 'of' nadhani haipo, bali ni "university computing center". Kuwa makini na vitu unavyosoma manake ukiongeza kisichopi inabadili maana. Utupe feed back plz
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    inaitwa "university computing centre" not otherwise.
     
  5. a

    anonimuz Senior Member

    #5
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 102
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    First, to correct u, it's more likely kuwa cheti chako kimeandikwa UNIVERSITY OF DAR ES SALAAM COMPUTING CENTRE. Soma vizuri.

    Second, to answer your question, UCC SIO chuo( ni ICT training and solutions centre). Na SIO kampuni ya udsm, although most would argue. Ni private company, the most part of which is owned by some UDSM staff. It's just sad kwamba their name and location may(and actually do) deceive most people and lead them to associate it with UDSM.

    Bon Chance!!
     
  6. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #6
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Zamani ilikuwa na association na UDSM academically, ila baada ya kuja ishu za NACTE et al, sasa uhusiano wa UCC na UDSM upo economically zaidi, na si academically. So unaweza kupata cheti UCC lakini kisikusaidie lolote kujoin further UDSM studies. Kuna tudada twingi tu huko uraiani tunawahadaa watu kwamba tunasoma UDSM, kumbe tunaishia kwenye jengo moja tu la UCC !
     
  7. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    teh teh teh kumbe UCC siyo UDSM? Nimecheka sana.
     
  8. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Umefika wakati wamiliki wa UCC wakaweka Disclaimer inayo waonyesha wana uhusiano na UDSM. Nimeona wazazi wengi wana farijika wanapota kuelezea academic delopment za watoto wao ambao wamefanya vibaya masomo ya A level au O level. Wanapoiongelea UCC.wanaongea kwa natumaini makubwa sana as if hicho kikaratasi cha majuma 6 kinaweza kuwa daraja la kuwapeleka kwenye degree studies watoto wao. Ushauri wangu ni kuwa mradi huo utolewe kabisa nje ya compound ya UDSM kwani unakochafua chuo.
     
  9. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2013
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Majangaaaa! majanga! ...Kumbe UCC ni parasite project inayokula kwa jina la UDSM? hii kali. Hata kwenye matangazo yao wanaonesha logo za UDSM. Ni wakati muafaka hili liwekwe WAZI zaidi ili wadau wajue wanadili na nani.
     
  10. Changalucha

    Changalucha Senior Member

    #10
    Nov 12, 2013
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwani wakati wa kujiunga walikuambia utapata cheti cha UDSM?

    Sent from my BlackBerry 8900 using JamiiForums
     
  11. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2013
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    King'asti una akili... ila makosa madogo madogo kama haya usiwe unayarudia! sawa mama?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. M

    METAL JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2013
    Joined: Aug 21, 2013
    Messages: 297
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dogo ungesoma degree UDSM ungedisco mwaka wa kwanza,yaani umesoma vikozi vya kufanya kazi stationary afu unataka gamba la UDSM! km ungekuwa ulichana vizuri tokeo lako la advance basi ungekuja chuo bora ulimwenguni
     
  13. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2013
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,456
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Chuo bora ulimwenguni??
     
  14. bily

    bily JF-Expert Member

    #14
    Nov 13, 2013
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 6,697
    Likes Received: 984
    Trophy Points: 280
    Mkuu C programming navojua ni kwamba UCC-University Computing Centre. Inamilikiwa na UDSM STAFF ila haimanishi kuwa ukisoma hivo vikozi vya wiki 6 upewe cheti cha UDSM,
    na siyo UCC tu wale staff wanavitega uchumi vingi mfano:

    Ukienda UDBS wanakitengo chao cha UDEC-University of Dar es salaam Enterpreneurship Centre.

    Ukienda COET wana BICO-Bureaul for Industrial Cooperation.

    Kingine wale wanaofanya kazi pale hawalipwi na hazina bali wanalipwa na Chuo.

     
  15. Mtuflani

    Mtuflani JF-Expert Member

    #15
    Nov 13, 2013
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 323
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    UCC ni private company inayomilikiwa na chuo na ina huduma nyingi tu sio kufundisha tu hata software na Networking. Pia hata Managing Director anateuliwa na chuo. Hivyo ni kampuni ya chuo.
     
  16. kyanaKyoMuhaya

    kyanaKyoMuhaya JF-Expert Member

    #16
    Nov 14, 2013
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 1,936
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Afadhali wewe umepata Cheti, watu wamesoma Diploma miaka miwili mpaka leo mwaka wa 4 wanapigwa danadana Kati ya UDSM na UCC. Chezea ujasiliamali wewe!
     
  17. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #17
    Nov 14, 2013
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Jabulani hahahahahahaha yaani wewe leo ndio umefanya siku yangu iwe bomba maana nimecheka mbavu sina! asante sana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #18
    Nov 14, 2013
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mwambie huyo...!!!!
     
  19. H

    Howt Lady JF-Expert Member

    #19
    Nov 14, 2013
    Joined: Jul 15, 2013
    Messages: 1,493
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kweli mmekosa kazi

    Mada ya tangu 2011 mpaka sasa mnajadili UCC tu?????

    Inaonekana UCC inathamani kubwa sana kuliko mambo yenu
     
  20. sajientia

    sajientia Senior Member

    #20
    Nov 14, 2013
    Joined: Sep 3, 2013
    Messages: 156
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 45
    UDEC is part and parcel of UDBS,don't compare the relationship between UCC and UDSM with the relationship between UDBS and UDEC that's wrong perception
     
Loading...