Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi tunataka mtu wa namna gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by msambaru, Mar 11, 2011.

  1. m

    msambaru JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Waziri mkuu Mizengo Pinda juzi binafsi amenichefua akili yangu sana, kwanini ameshindwa kutofautisha siasa na utendaji? Eti anampiga stop Dr. Magufuli juu ya upanuzi wa barabara zetu na kuuita mpango huo kuwa ni bomoa bomoa ya magufuli, hivi magufuli anabomoa kwa niaba yake au anatekeleza majukumu tuliyompa? Hebu atueleze yeye anataka kila anakoenda watu wamuone mwema ili iweje? A man has what i can call crocodile tears.
     
Loading...