Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi tunajivunia kuwa watanzania au tunavumilia kuwa watanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpigania haki, Apr 12, 2011.

  1. M

    Mpigania haki Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni nchi tajiri sana ina madini kama gold,diamonds,tanzanite,uranium,shaba na pia 2na misitu kila pande ya nchi,tuna mbuga za wanyama za kutosha tu ambazo ni kivutio kwa watalii kutoka duniani kote,tuna mito mikubwa km mto nile n.k,tuna maziwa makubwa na marefu kama ziwa victoria na tanganyika,2na wasomi kibao ambao kama 2ngewatumia vizuri bac Tanzania ingekua kama UNITED STATE,bt pamoja na kuwa na vyote hivyo Tanzania ni nchi maskini wa kutupwa wananchi 2nakula mlo mmoja per day,uchumi mbovu,kuongezeka kwa matabaka kati ya watawala na watawaliwa kumezidi,na wakati huohuo inasemekana eti Tanzania ni nchi ya amani na upendo kweli waungwana hebu 2jiulize kwa umakini cc 2naoitwa watanzania ni kweli 2najivunia kuwa watanzania au 2navumilia kuwa watanzania??????????????????????????????????????????????????????????...
     
  2. m

    mwananyiha JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 244
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibu JF.
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    2navumilia kuwa watanzania:tape:
     
  4. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mipaka ya Tanzania ni ipi?

    Hili swali linawahusu Wazanzibari na nchi yao? Raisi wa Tanzania ni nani? Anachaguliwa na kina nani? Anzia hapo.

    Karibu JF.
     
  5. p

    pihu Senior Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I am proud to be a tanzanian
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mi binafsi navumilia kuwa Mtz!
     
  7. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi vyote najivunia kwasababu naweza kuvumilia
     
Loading...