Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi titus kaguo wa ewura anatumia kichwa kufikiri?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luck, Dec 20, 2011.

  1. luck

    luck JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    anadai hakuna kwa tatizo la mafuta wkt watu wanahaha kuyasaka hayapatikani
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Ngoja atakujibu, nadhani ana jibu zuri.
     
  3. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi aliponikera ni pale alisema anshangaa watu kujazana kwenye petrol station wakati mafuta yamejaa bwerere....yaani kama watu wanaona starehe kujazana huko petrol station! Nawashauri watafute msemaji wa idara (kama Tanesco Badra Masoud anawasaidia sana) lakini sio kama yule ***** Kaguo alivyokuwa anaropoka ropoka jana!
     
  4. MUSONI

    MUSONI JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Miminafikiri ni muhimu kutumia sheria zilizopo na kuwabana wenye vituo vya mafuta badala ya kutupatia 'version tofauti kilakukicha .wanapopandishiwa bei mbona haraka haraka wanapandisha beina mafuta yanakuwepo kosa wakipunguziwa.
     
Loading...