Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Tanzania tumefuata nini hapo?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanamayu, Apr 25, 2012.

  1. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Hivi kodi yangu inanunua silaha kunilinda mimi na viongozi wa juu au viongozi wa juu tu? Je, ni maandalizi ya 2015 general election?

    [video]http://cnn.com/video/?/video/bestoftv/2012/04/03/pkg-sofex-business-of-war.vice[/video]
     
Loading...