Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Slaa ni mzulu?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Abdalla Khamis, Jul 1, 2011.

  1. A

    Abdalla Khamis Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uasili wa slaa unapaswa kuchunguzwa maana binafsi ananichanganya kumjua kuwa,yeye ni mtanzania halisi au ana asili ya uzulu. Bila shaka si kwaida kumshuhudia mtanzania halisi kuwa natabia ya kupenda shari,uchochezi na vita,lakini huwezi kuwatenganisha wazulu na sifa hizi


    ukimchunguza vizuri slaa utaona kuwa, ni mtu anayeshabiana na tabia za kizulu za kupenda vita,shari na uchochezi.evi slaa,wa arusha wamekukosea nini? Mbona unawasababishia majanga? Kumbuka wewe ndie uliyesababisha mauaji ya watu wale watatu na 30 kujeruhiwa vibaya.jua kuwa,jamii inakulaani wewe kwa kusababisha mauaji yale kwani ungelitii amri ya jeshi la usalama, maafa yale yasingelitokea.


    Kaka slaa,jua kuwa watu wa arusha ni watu kama wengine ambao wanahitaji kufurahia amani hii iliyopo.kwanini maumivu yamaafa yale hayajaisha halafu unataka kuwaletea mengine? Sisi wenye tanzania yetu hatupendi shari,uchochezi wala vita ukiyataka hayo nenda huko kwa wazulu ambao sasa wametulia maana wamejua umuhimu wa amani.usitumie hiyo convircing power ulinatyo kuwaangamiza watu waso na hatia.huku ukidai unawaonea huruma,kitu ambacho hakiingii akili hata kidogo,utawaoneaje huruma huku ukiwaangamiza kwa kuwatengeneza kuwa tayari kuangamia?
     
  2. MANI

    MANI Platinum Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,858
    Likes Received: 878
    Trophy Points: 280
    Slaa,Slaa kwa nini CCM unamuogopa huyu mtu ?
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wahi kwenye mkutano wa nape njaa itakumaliza
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Crap bin Pumba
     
  5. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    wazulu wanapigana vita? duh..very low accusations
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Certificate in Terrorism studies
     

    Attached Files:

  7. A

    Abdalla Khamis Member

    #7
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wewe hujasoma,hufai humu maana unaonekana hata hujui historia ya wazulu.kwa taarifa yako wajerumani walienda kuwachukuwa wazulu huko msumbiji chini ya bwana wissman ili kuwasaidia vita dhidi ya mwiingereza( ww2) baada ya kuwaona wanafaa na wana munkali wa kupenda vita. Veta shule kwanza halafu ndo uingie humu.
     
  8. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #8
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwanini usimfananishe na wahehe waliopigana na wajerumani, ila binafsi tungekuwa na wazulu kama mia hivi nchi ingekombolewa mapema toka mkoloni CCM.
     
  9. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #9
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Yule bwana si mpenda shari, ila hapendi manyanyaso, na uonevu wowote kwa wananchi. Ni mkweli, jasiri na mwenye msimamo. Kwenye suala yanayohitaji seriousness anakuwa serious hasa. Hii ni sifa binafsi ya mtu. Haina uhusiano na kabila. Japo ni ukweli pia watu wa maeneo ya Arusha hasa wamasai na wairaq - wengi wao - kwa tabia si watu wa blaa-blaa. Ni watu wa "neno lao". Wanachokisema ndicho wanachokitenda, hawana rangi mbili.
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Jul 1, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mungu ana watu wengi na anatupenda woote!
    basi ungesema DR anaundugu na watu wa uarabuni,
    Si wajinga ninyi mlimuita mhaini?
     
  11. 2

    2simamesote Senior Member

    #11
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo nalo neno,
     
  12. 2

    2simamesote Senior Member

    #12
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 27, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hebu waambie coz naona huyu ka2mwa na chichiemu
     
  13. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #13
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    ha ha ha ha u've made my day
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Evi Slaa ndio nani?
     
  15. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #15
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Slaaa ni mtu mdogo sana, kilichopo ni yeye kujiheshimu kwani hawezi kushindana na dola. Anaweza kupotezwa muda mfupi tu na msijue ameenda wapi, system sio mchezo wanamuheshimu na yeye ajiheshimu
     
  16. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #16
    Jul 1, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Madaya huu ni ubaguzi mkubwa!!! Hivi hata kama ni kweli kwamba mtu una babu yako au baba yako katokea nchi nyingine lakini wewe umezaliwa na kukulia Tanzania ni tatizo!!. Hii tu sio ubaguzi bali ni mawazo ya kimasikini sana hapa USA raisi Obama baba yake alikuwa Mkenya lakini lakini sheria imemlinda na sasa ni raisi. Mtoto wangu akizaliwa hapa USA anaweza kuwa chochote anachotaka.
     
  17. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #17
    Jul 1, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
     
  18. k

    kiloni JF-Expert Member

    #18
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe kilaza tofautisha kati ya amani na UZUZU. mwite chochote Rais wangu.
    Majambazi ni lazima tuyakamate. wote tuna uchungu kama Slaa. You Just shuuuuuuut uppppppppppp!
     
  19. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #19
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Kweli Mary, huyu si tu ana njaa, bali ana utindio wa ubongo pia.
     
  20. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #20
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,834
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    n NAPE PEOPLE IN ACTION. YOU WILL NEVER MAKE IT. HIKI NI KIZAZI KIPYA CHA WATZ. SOON YOU WILL REALIZE IT.
     
Loading...