Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi SEX ni love!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fazaa, Jan 23, 2012.

  1. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi mtu anafanya sex kwa sababu anapenda, au ni mgonjwa tu yakurukia opposite sex.

    Nilikuwa najiuliza kama inewezekana tuna fooling ourselves kama sex ni mapenzi....Mana akipita demu ana healthy Butt na wewe humjui wala hakujui, lakini utataka kufanya naye sex.

    Swali vipi sex iwe love? mana kupenda navyo jua inachukua mda sana mpaa mtu apende.

    Hapa kuna demu aisay lazima nikatereze kwenye tube ya yahoo.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Sex na Mapenzi ni vitu viwili TOFAUTI.... Yaaani kabisa!
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mchezo!
     
  4. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sex=love, NO
    sex=disease, NO
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    ni moja ya part ya mapenzi
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Vitu viwili tofauti ...
     
  7. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    no,lov ni sex,Mx
     
  8. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sa mtu kama anapenda, mbona akikosa sex anasema hapendwi!!

    Yani mke au gf wako akunyime siutarukia kusema hakupendi :biggrin:

    Au wewe ukose kwa mme/bf wako sex siutasema hakupendi.

    Si ndo nikauliza sex ni love.
     
  9. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa hio hata tukirukia wa njiani tukifanya nao sex ni part ya mapenzi...Kwa hio sio kosa au vipi!
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Itabidi tuzidishe mchezo ili tuwe na point nyingi.
     
  11. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kuna baadhi mpaka asex na mtu ndo ampende,
     
  12. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,214
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hivi hizi shule za kata hazifundishi sex education?
     
  13. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni upendo gan unaouzungumzia????????kama ni upendo wa kamahaba kati ya mwanaume na mwanamke basi sex is part of it...kam ani upendo mwngne lkethe agape love then sex is not
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sidhani kama wanafanya hivyo kwani waliowengi hasa walimu wao ni vijana kwa hiyo itakuwa wanaona aibu kufundisha malovee shuleni..
     
  15. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #15
    Jan 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sex ni kitendo, love ni inner feeling. Unaweza kusex na yeyote hata kama humpendi, ili mradi upate unachotaka ndiyo maana machangudoa wanasex na wateja wao, siyo kwa sababu ya love, hapana. Ni kwa sababu ya Pesa.

    Love ni kitu tofauti kabisa, unaweza kumpenda mtu bila hata ya kusex naye! Saa nyingine sex haimaanishi love, ila love inaweza kukusababishia sex kwa mpenzi wako.
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwenye rangi hapo ni fafanulie kidogo sijui umeandika kitu gani..
     
  17. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #17
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ndio SEX ni mapenzi.

    Sasa mtasema vipi mnapendana kama hajazama deep zaidi, mnaweza kujidanganya mnapendana siku mna SEX tu mnagunduana kwamba mnatoka kwenye dunia mbili tofauti.
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  19. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #19
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hello, Nilijua utachangia hii mada, huwa napenda mawazo yako
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    Oh' Dooky.... That makes me wonder... However niko humbled kwa kua acknowledged.... THANK YOU.
     
Loading...