Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Raisi Kikwete Anaongoza Nchi Ipi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Dec 7, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Baada ya Muswaada wa Sheria ya mabadiliko ya katiba ya mwaka 2011 umekua sheria baada ya raisi Kikwete kutia saini. Sasa chakunishangaza ni kua Kikwete anauliza eti mwenye maoni kuhusu muswaada wa katiba anaruhusiwa milango iko wazi! Hivi hili swali alitakiwa aulize kabla ya kuusaini au baada ya kusaini? wakuu naomba msaada wa hili swali isije kua Jk hajui anaongoza nchi ipi! Nawasilisha.
     
  2. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    afghanistan
     
  3. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Wadanganyika
     
  4. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahahaha namcheka huyu jamaa nchi inaongozwa na kila mtu anayempa wazo na hana uwezo wa kuyachuja. Aliwaambia chadema kuwa mawazo yenu mazuri sana ila nisiposign waliopitisha muswada watanionaje? Akasign hata hajui ulikuwa wa nini yaani hajasoma.
     
  5. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Hiyo ndo style ya maamuzi wa viongozi wa siku hizi nchi hii!

    Pole baba!
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    unayoishi....
     
  7. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #7
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    Kusadikika
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Dec 7, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,979
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    anaongoza Tanzania nchi yenye rasilimali nyingi lkn watu wake maskini
     
  9. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #9
    Dec 7, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,769
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    anaongoza nchi ya 3 duniani na ya 2 Africa kupewa misaada mingi, lkn ni masikini ya kutupwa.
     
  10. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #10
    Dec 7, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    itakuwa tanzania tu. mm nitahamia rwanda hivi punde.
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,683
    Likes Received: 4,385
    Trophy Points: 280
    Aaaah kumbe mnaulizia Rais wa Bongo? Si anaongoza Bongo jamani?
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Dec 7, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,684
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Nchi ambayo haijulikani kama ni shirikisho, muungano au muunganiko!!!
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,180
    Likes Received: 8,706
    Trophy Points: 280
    Sheria hubadilika, kwani msahafu ule?
     
  14. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #14
    Dec 7, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wanadamu hamna jema, majuzi CDM mlikuwa mnalilia, leo JK kawapa nafasi ya kutoa maoni, HAMTAKI, nyie mwataka shari tu. Watanzania tutawapotezea mwakani uchaguzi serikali za mitaa
     
  15. M

    Maluo Member

    #15
    Dec 7, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    labda ya kule kwa kwenye bembea na safari za nje kwani hivi bado ni waziri wa mambo ya nje ama ni raisi kwani safari zake za nje ni nyingi kuliko hata za waziri wa mambo hayo na pia amawezesha tanzania kuwa ya tatu katika nchi omba omba kwani kila anapozungumzia suala la maendelea anajua njia ya kutekeleza ni kwa kuomba wahisani hivyo hata hii sheria si ajabu imeletwa na wahisani

    ha ha hah
     
Loading...