Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi radio Clouds FM imekuwa radio ya taifa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PAMBA1, Nov 7, 2011.

  1. PAMBA1

    PAMBA1 Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashangazwa sana na matangazo yanayotangazwa na radio clouds fm kuhusu miaka hamsini ya uhuru,hivi hiyo pesa iliyolipia matangazo hayo ya kila mala si niyawalipa kodi masikini wa tanzania.halafu tunaradio ya taifa TBC kazi yake ni nini mpaka tunatumia radio binafsi au clouds fm na watangazaji wake kina mchomvu,suka, seba,na kibonde wanajua uhuru ulivyopatikana kuliko watangazaji wa tbc kina malinyi hasan na wenzake
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kupewa tenda kama hizi sio jambo lakushangaza hata kidogo kwani kama bday wanamfanyia mkuu wa kaya unadhani ataacha kuwafanyia mambo ambayo kwao ni mazuri ila kwetu walipa kodi yanatukandamiza
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Nchi ya deal hii....ile birthday haikwenda bure..return on investment(rio)
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nyiye mwaishi nchi gani hamjui Clouds ni nani nan ni nini?

    [​IMG]
     
  5. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,912
    Likes Received: 1,373
    Trophy Points: 280
    kuna mtu flani serikalini natamani afe kabla ya 2015
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Acheni wivu
     
  8. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,720
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Taifa la Kibonde na Hando. Wanafuata sana ile sera ya ccm inasema JIKOMBE UKOMBOREWE na reward ndio hayo matangazo ya uhuru wao wa Tanzania bara yao. Sisi tunaosherehekea miaka 50 ya uhuru wa Tanganyika hatuna noma kwani tunajua kizuri chajiuza kibaya chajitembeza.
     
  9. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh! Nani huyo mkuu? Ninong'oneze mimi tu
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    matanzania ndivyo yalivyo..
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,150
    Likes Received: 16,115
    Trophy Points: 280
    Mmejawa na wivu kama Mwita25
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaaa 88.4 ni nomaaaaaaaaaaaaa imekamata kotekote sector zote kuanzia kwa mdosi,marketing manager mpaka ikulu kazi ni kwako
     
  13. j

    jigoku JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kiredio chenu sikilizeni tu,na hao watu wenu,kibonde na timu yake,lakini laana ii juu yao kwa yale waliofanikisha kukandamizwa na kunyoshwa kwa wavuja jasho wa nchii hii kupitia kiredio chao.
     
  14. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Chema chajiuza, kibaya chajitangaza,

    Kuna sababu gani za kupiga zumari na la mgambo kuwaambia wananchi kwamba nchi itasherehekea miaka 50 ya uhuru.

    Kwa makelele yote haya inaashiria kuwa watu hawajui au hawana uhakika kama nchi iko huru, au la wamesahau na juhudi za makusudi na za ziada zinachukuliwa kuwakumbusha raia waliosahahu kuwa wako huru.

     
Loading...