Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi nyie ni Akina Dada kweli au...?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by PakaJimmy, Oct 10, 2009.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nina Mashaka sana kama tuna Akina dada/wanawake humu ndani ya jamvi. Kuna watu wanajifanya wanawake, na kisha wanaishia kuwazingua akina Chrispin, Masanilo, Nguli, Fidel180, Geoff na Wakware Wengineo waliobobea kwa kupenda Avatars!.
    Hebu tazama mabandiko yafuatayo:

    Jamani nimecheeeeeeka ..hivi kweli utataka ujue huwa anafanyiwaje kama anapewa kisamvu cha kopo na wewe utaamua kumfanyia mkeo ili asiend huko anakoenda
    -- Firstlady

    na sisi tukitoka nyumba njia nzima tusipoitwa au kutongozwa tyunaenda kwa wanganga kwa nini? usiposemesha na mwananume ukirudi unajiangali una kasoro gani?jamani hata bibilia imesema kuwa mwanamke ni pambo hivyo hakuna jinsi inabidi tukubali yatokanayo tu.
    Kwakuwa usipotongozwa utasema unagundu,
    Usiposemeshwa na mwanaume itabidi ujiangalie kwenye kiooo
    Why?????kwa nini?twawasingizia wanaume kuwa ndo wasumbufu????
    -- Chaku

    We! kwa hiyo unataka kuniambia mimi natamani hicho kitovu hata siku moja,nikitokea hapo utashikwa kigugumizi.
    --Joyceline

    Kuna wengine kibao kama akina Maria Roza, VeraCity, Pretty, WoS, Nyamayao, Agika, Msindima etc, ambao mimi binafsi nina`doubt sana ujinsia wao, japo wameamua kujitambulisha kuwa wao ni -ke!

    Kama akina dada mpo, basi mnisamehe,... tucheke tunenepe, wikiendi hii jamani, lol!
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Afadhali binamu utusaidie kuwaweka sawa, manake hawajui matatizo wanayotuletea. Wengine tunashindwa kuchomekea mashati kwa visa vyao. Sijui wanatutakia nini hawa watu.
     
  3. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Humu wakina dada wapo, na mimi mmojawapo. ILa sidhani kama kweli humu JF watu wanatumia gender tofauti na walizonazo, kama wapo watakuwa wanajidanganya wenyewe.
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Lol! NiPM basi darling. I will be running while you are jogging.
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,756
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    penye ukweli ..uongo hujitenga,uongo unapita lakini ukweli unadumu.
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Are you she or he?
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Si unaona sasa! Mi nakwambia kuna mambo hapa...usipokuwa makini kama sisi utampa mtu appointment,..kumbe jibaba...huh!
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Si ndio maana tunaingia kwa tahadhari mkuu?
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tumuulize invizibo!
    mimi pia nina mashaka nao sana hawa
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    naona kuna mtu anakimbizana na upepo -lean to trust your self ...
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Nawaona FL1 na Pretty wanachungulia kwa mbali. Subiri uone vita itakayoanza.
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Ahaa, umefikae? Nilikuwa nakusubiri kwa hamu. Hujambo darling? Are you he or she?
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hivi shemasi,
    unaona hilo bandiko lilivyotuvua nguo?
    mimi nimeripoti kwako,ili wewe umwambie mchungaji tufanye nin........
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160

    Shughuli hii hapa!
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Kweli katekista, hapa inabidi mchungaji ahusishwe. Manake huyu jamaa hachelewi kutuhisi kuwa sisi ni masista, akatuzuga na ukware. Tatizo mchungaji leo kalitelekeza kanisa.
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Umesahau ulituonya tuwe makini? Kazi ndio imeanza hivyo.
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mimi nahisi mchungaji anabeba boksi,sasa kalala si unajua uchovu?
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Lol! Heri mimi sijasema. Naogopa kutengwa na kanisa.
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahahah!
    umenikumbusha mbali sana
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Enzi zilee za mwalimu. Unamwona Pretty anavyochungulia? Anaogopa kuingia kanisani
     
Loading...