Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi nitapiga kura?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Preta, Oct 29, 2010.

  1. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    Wandugu naomba mnielimishe hapa....mimi nimejiandikishia Yaeda na nilikuwa nipigie kura kule....kutokana na sababu zisizoweza kuzuilika kwa sasa naandikia hii thread huku Tandahimba, sasa nasikia naweza kumpigia kura rais wangu Slaa lakini mbunge na diwani ndio hivyo tena....je kuna ukweli katika hili? na kama upo mbona watanzania hatuelimishwi tukaelewa?...nisaidieni nina machungu mwenzenu
     
  2. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole Yaeda mbali......................

    Kuna thread imeonyesha Kiravu amesema haiwezeki hata kumpiga Rais isipokuwa kwenye kituo chako. Nawasikitia pia waTZ waliopo nje ya nchi.
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    :doh:...ohh no
     
  4. M

    MOMA Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jitahid uende tu Yaeda ,usikubali kupoteza kura yako please
     
  5. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    safiri ufike kituoni upige kura
     
  6. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    preta namna gani tena? Fanya utaratibu kapige kura....ni muhimu sana kwa ajili ya kuwaondoa sisi sisi em!
     
  7. K

    KICHAPO Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata mie kesho nasafiri kwenda kituoni kwangu,nilishaulizia jina kama lipo nikaambiwa lipo.Kama huna nauli tukuchangie ukapige kura
     
Loading...