Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni mambo gani mazuri aliyofanya kikwete katika kuwaletea wananchi maendeleo?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Jan 21, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    WanaJF,
    Nimejaribu kujikumbusha ili nione kama kuna lolote la maana ninaloweza kumsifu jk kwamba ametekeleza katika kuwaletea wananchi wake maendelo lakini mpaka naandika thread hii bado sijapata. Labda wazee mnisaidie.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    nisingekuwa nipo via mobile ningekutundikia mipicha kibao hapa..
    But wewe dont forget few days ago he went to open primary school .your not proud of this also?
     
  3. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alichokifanya Jk mi sikioni maana nchi imezidi kudidimia katka janga la matatizo na mazuri kuwa mengi ndo kipimo cha mafanikio lakini yakowapi?
     
  4. Yahemovich

    Yahemovich Senior Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika mtazamo wangu sijaona maana mabaya yakuididimiza nchi ni mengi kuliko mafanikio na kipimo kizuri chamsaada wamafanikio ni pale mazuri yanapokuwa mengi.
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mengi tu mojawapo ni kupokea Yeboyebo na pikipiki njaa Ikulu, kupokea cheki ya kipekee, kugeuza Ikulu sehemu ya mikutano ya kichama!! na mengineo mengi tuu narudi kuongeza
    :msela::msela::msela:
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kufungua shule ya msingi ndiyo nini? Hivi ni lini mtaacha usanii!! Angeacha safari zake za ki-Vasco dagama, angejenga shule ngapi kama hizo!! Tunashangilia kama mazuzu!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    nikugongee thanks au nikupe mkononi uondoke nayo kabisaa
     
  8. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,466
    Likes Received: 2,469
    Trophy Points: 280
    Shule tuliyojengewa kwa mkopo wa Bil.1 wakati huo tunalipa kampuni hewa zaidi ya Bil. 94 akili matope.
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ahaha haha both lol hulali weye!!
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    hadi movie ya dowans iishe ndo nalala
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    hadi movie ya dowans iishe ndo nalala huoni mipop koni yote hii
     
  12. n

    niweze JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi Binafsi nimepoteza ndugu watatu na family friends wazazi watatu kwa ajili ya huduma mbovu muhimbili. Kibaya zaidi haya madudu EPA, Dowans-Richmond na mikataba hewa yote yamesababisha na yanaendelea kuiangamiza Taifa letu. Masikitiko na majonzi ninayo ila najua wananchi tuna nguvu. Tutamaliza na kupata solution hivi karibuni...
     
  13. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutoa bajaj 200 kwa ajili ya kusafirisha wajawazito,aibu gani hii jamani
     
  14. Keynes

    Keynes JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hakuna cha maana alichofanya mkuu....miradi yote aliyozindua ilikua mwendelezo wa rais mkapa.
    Chuo cha dodoma hawezi kujivunia chochote maana kimejengwa na pension funds kama vile NSSF, PSPF, PPF, NHIF etc.

    Raisi asiyejua kwa nini chi yake maskini atafanya nini sasa?? may be yeye anajua si ni matajiri so haoni la kutufanyia.
     
  15. M

    MAMENGAZI JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 780
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mi naona mafanikio ni kwa bodyguard wake tu ambae amejionea karibu nchi zote duniani akiwa ana vascodagaming na mkuu.
     
  16. S

    Shauri JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hakuna lolote,yuko pale kama picha tu!afadhali tumkabidhi lowasa au mnasemaje wakuu:a s 39:
     
  17. Van Walter

    Van Walter Senior Member

    #17
    Jan 21, 2011
    Joined: Jun 16, 2009
    Messages: 169
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    umesahau jinsi anavyowatoa vibarakashia..kila post saiv maustaadh tu..nadhan kwenye udini kajitahidi kuwagawa watanzania.
     
  18. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa.
     
Loading...