Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni Malipo yapi yalilipwa Tz bila malalamiko?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sungurampole, Feb 7, 2011.

  1. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Sina uhakika na yale ya shanga ya wakati wa Mangungu.

    1. Labda nianzie ya wastaafu wa EAC(1977:-() leo ni zaidi ya miaka 34 bado wazee hawa wanalala barabarani kushinikiza malipo yao - tunaambiwa wenzao wa nchi nyingine wamelipwa siku nyingi zilizopita.

    2. Fidia za upanuzi wa barabara, viwanja vya ndege n.k. Lazima usikie malalamiko yasiyoisha..

    3. Wahanga wa mabomu ya Mbagala -ndiko haswa shida ziliko. Wakati serikali inafunga/hitimisha, wahanga wanasema mambo bado mabichi.

    4. Nakumbuka waliopisha wawekezaji Kibamba na kwingineko. Kesi hazijaisha..

    5. Pensheni za huko NSSF na PPF usiseme┬ůmalalamiko hayaishi

    6. Karibuni tumesikia makaburi ya Kiyeuyeu tuliambiwa wamelipwa 5m lakini wenyewe wanasema bado -vipi?

    HEBU TUTAFAKARI SHIDA NI NINI?

    Hivi kwa nini malipo yatusumbue sisi watanzania tu?

    Wapi tumepinda????

    :thinking:
     
Loading...