Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni lini vyombo vyetu vya habari vitaripoti habari LIVE? Mfano Songea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nitonye, Feb 22, 2012.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Hili jambo linasikitisha kabisa mpaka leo tunasubiri kusomewa habari saa mbili za usiku au saa moja. Kuna tukio linatokea huko songea na tunasikia imekuwa tafrani lakini chombo chetu kama TBC sasa hivi wameweka taarabu.

    Hivi ni lini tutaanza kupata habari live
     
  2. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    haa unashangaa vyombo vya habari si wanaigana kaka, endapo wangeonyesha ITV basi na TBC nao haooo wngerusha, na chanel ten pia. so wanategeana nani aanze.

    tbc ndo usiseme maatukio live utapata yakitokea dar, dodoma, arusha, zanzibar na mwanza, kwingineko hawana mitambo.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Halafu mtu anasema kwa majigambo kuwa vyombo vya habari vya Magharibi ni vya kichochezi!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Baadae sana!!!
     
  5. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hawa jamaa wanachezea akili zetu sana, wanarekodi then wanatuwekea CD, sisi ndio tunaona......dah, kweli bongo tunajua kuupepeta mdomo tu ila hakuna kitu kwenye vitendo......kujidai kwingi.....
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Aisee hii habari recorded mimi inaniboa sana lakini mbona kwenye uchaguzi 2010 walikuwa wanaleta update kila mda au wanatangaza habari kwa msimu?
     
  7. F

    Froida JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    TBC sasa hivi hata kamera za kutosha hawana ,wameishiwa kazi yao kuomba omba tuu wapuuzi jambo zito kama hilo serikali inanyanyasa wananchi wao wanacheza taarabu ,si kuna msigwa kule kila siku habari zake zinarushwa,wako radhi watuonyeshe CCM sijui wanavuana magamba kuliko jambo la kuporwa uhai linalofanywa na serikali ya ccm
     
  8. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kabla ya kulalamikia hali hiyo kwanza tujiulize ni vitu gani vinahitajika kurusha Live Coverage.kwa ufupi hapa bongo kurusha tukio lolote live itakugharumi kati ya milioni 2-5 kwa saa moja kwa kutumia Sattelite.
    Hivyo ili waweze kurusha Live coverage kwa satelite bila gharama kubwa itabidi kila kituo kijisajiri kwenye satelite mfano Intelsat nk mara mbili au tatu ili wapate FEED kama wanavofanya STar TV wakirusha ktoka Dar kwenda Mwanza.

    Hivyo mkuu ni ngumu kidogo kupata matukio live kwani tegemeo letu kuu ilikuwa ni Mkonga wa mawasiliano ambao hadio LEO haifanyi kazi KABISA .Kinachoweza kufanyika sasa ni kutumia labda Internet kwa moderm kitu ambacho ni gharama kubwa.

    Kwa ufupi ni hayo.
     
  9. S

    Shansila Senior Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tukio hata likitokea posta mpya Dar hakuna chombo cha habari chenye ubavu wa kurusha live,labda liwe limeandaliwa mfano hotuba ya rais,au sherehe zingine za kitaifa!It is very sad,with 50 yrs of what we call uhuru!Wakati wa uchaguzi,reporter ndo anakuwa live ila events siyo live!Songea ni mbali na hawawezi hata kwa bunduki!Hujawahi kusikia Maulid Kitenge anatangaza habari za michezo ila anakwambia matokeo mengine ya mechi za ligi hajapata na juhudi zinaendelea?ha ha ha,ha!Tza ni zaidi ya uijuavyo!
     
  10. g

    gaudensia New Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huko ni kujitetea tu mkuu,kwa ni2 sehemu nyingine waweze,sehemu nyingine washindwe.Au kwa nini mdogo aweze,mkubwa ashindwe.Kama wanaiba mabilion kinawashinda ni2 hiyo mitambo ya milioni?!Mi2 nafikiri hao ndio wanachinja watu ili waendelee kukaa madarakani.Muhando alikwishapanga mikakati mizuri na redio yake,ila wao wakaona ni vyema wazitafune wao pesa za maboresho na kuficha maovu yao!
     
  11. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,194
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    ...hahaaa, wanasubiri maelekezo namna ya kuripoti. Ili wahariri wanavyoona inafaa.
     
  12. Ngalikivembu

    Ngalikivembu JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Msigwa hana maana.Anatangaza kwa kufuata maslahi yake.Yeye habari kama hiyo anaiweka chini.Baada ya watu kuandamana na vurugu kubwa kutokea namwona na kamera yake anahangaika mitaani.Mshenzi mkubwa huyu.
     
  13. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    huu utamaduni nahisi hatunao lakini kwa karne hii kama hatupewi habari motomoto hawajifunzi kwa wenzao
     
  14. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Maana siku zinazidi kusonga mbele bado tunaletewa habari saa mbili au saa moja usiku tu
     
  15. Jonii Mtoaroho

    Jonii Mtoaroho Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  16. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mkuu na shukuru sana kwa picha ila tunahitaji kuadvance tupate za video zikiwa live
     
  17. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wapumbavu hawa,mnakumbuka hata ile ishu ya meli kuzama zenji??upumbavu mwengine wanarusha live
     
  18. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kaka kwa suala technologie itatatuchukua muda sana na sababu ya msingi hakuna.kwasababu uwezo wa kufanya live coverage upo sana,tatizo watakosa pesa za posho na safari.
     
Loading...