Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni Kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kamanzi, Mar 13, 2011.

  1. k

    kamanzi Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jamaa yangu wa karibu alie Arusha ananiambia kwamba viongozi wengi wa CCM na serikali wameshafika kwa babu wa Loliondo kupata matibabu. Naambiwa hata mkwere na baadhi ya mawaziri wake wameshapatiwa huduma na babu na ndio maana baada ya tangazo la waziri wa afya kukataza matibabu ya babu, mkuu wa mkoa wa Arusha alisema haiwezekani kukatisha huduma. Hivi inawezekana haiwezekani kwasababu hata mkwere anaamini kikombe cha babu kitarefusha maisha yake? NAsikia hata mfipa nae si mzima, yawezekana wamekubali yaishe na kujisalimisha kwa babu Ambilikile? Hata babu alikaririwa na magazeti mengi akisema vigogo wanaenda kwake kwa siri. Wenye data, tafadhali wekeni wazi orodha ya vigogo hawa wanaojipatia huduma ya shillingi 500.
     
  2. U

    Uswe JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mh ngoja tusubiri hiyo list
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Babu mwenyewe ndie anaweza kuwataja!
     
  4. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Soma magazeti ndugu mbona list zipo waziwazi tuu...Kumbuka mficha uchi azai na wengi wao wamejitaja na kuipongeza dawa ya babu ila kakobe anamwombea babu ashindwe katika jina la Yesu kwani kalimaliza kanisa lake...waumini wamehamia loliondo...!Mi nadhani Kakobe ndio ashindwe na kulegea kwa jina la Yesu na arudishe dhahabu za waumini wake alizozikusanya nazifanya utajiri wake.
     
  5. K

    Kisaa kyafo Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani viongozi wa ccm ndo awastail kuumwa???na kama wanaumwa kwanini wasiende kupata dawa?we vp!
     
  6. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwenda kwa babu kusiwe issue jamani, ni tiba kule na wala si kwenda kuloga. Tusiwadhihaki Watanzania wenzetu wengi wanaokwenda kule kwa ajili ya matibabu, tuwaonee huruma na kuwasaidia pale inapobidi. Mtu yeyote yule anaweza pata shida ya maradhi ambayo yakamlazimu hata kwenda kwa babu katika kuinusuru afya yake.
     
  7. M

    MCHARA Senior Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuna jirani yangu alikunywa J2 iliyopita na alinihakikishia kuwa aliwana first lady na Magufuri kwa macho yake wakinywa baada ya kufika kwa helcopter na akanambia JK ataenda trh 25 mwezi huu!
     
  8. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    mhhhhh watanzania wengi watapona.Kakobe ni msanii jamani naona mambo yake ya Nigeria yamefifia kapoteza waamini kibao anaganga njaa.Angekuwa kweli anaponya watu kwa nguvy ya Mungu asingemdhihaki mchungaji babu kwa vile nae anaponya kwa nguvu za Mungu.hapo kuna jambo na nimeelewa nguvu halisi za Kakobe..kapoteza sadaka zake nne nk.BIg up sana wachungaji wa KKKT kwa kuunga mkono na kukiri kunywa kikombe mkapona.
     
Loading...