Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli Makamba hajaona picha za Ikulu katika Mabango

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by masharubu, Sep 9, 2010.

  1. masharubu

    masharubu Senior Member

    #1
    Sep 9, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana Jamii.

    Mimeshangazwa na kauli ya katibu Mkuu wa CCM Mwl. Luteni Makamba ya kwamba hakuna picha za Ikulu katika mabango, hivi haoni ama anafanya kusudi,pale karibu na ofisi ya Tigo pana bango la Taifa Stars na JK mpaka nembo ya Taifa imeonekana, wacha hilo nijuavyo mimi picha zote anazopiga Raisi ni za Ikulu na hata ikitolewa na gazeti lolote lazima iandikwe kwa hisani ya Ikulu, na hayo mabango yaandikwe picha kwa hisani ya wapi?
     
  2. C

    Chap Member

    #2
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuelewa alijua tendwa anazungumzia kikwete yuko pembeni ya white house ndicho alichokuwa ana maanisha Mwl.Makamba
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    ndio tofauti ya wao na sisi[wzungu-usa] angeshajiuzulu kwa kudnganya tumridhika na life letu.
     
  4. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,963
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    ahahahaha...mwalimuuuuuuuuuu..ahhh..MAKAMBA WEEEEEE...haya mwalimu tumekubali...huoni sikuhizi hasa ukichukulia umefunga kiaina unakuwa na swaumu kiasi haya mambo ya msingi huyaoni....TUMEKUSAMEHE KWAKUWA HUJUI UTENDALO
     
  5. dkims

    dkims Senior Member

    #5
    Sep 9, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tatizo kubwa la makamba he is to much defensive may be coz of his height or what??? hana mda wa kuwatafakari yaliyosemwa? pale kamata kuna picha ya JK na Obama, inampigia kampeni ankal,upuuzi mtupu.
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,272
    Trophy Points: 280
    Makamba macho yamepofushwa na rushwa,anachoona ni JK tu, sana sana anakiota kile kibinti alicho baka miaka ya 47, that is Makamba THE RAPIST
     
  7. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kama hii ni kweli, mnafanya nini kuiriport FBI / CIA ??

    Kwa nini hampigi picha na kuzipeleka CNN au BBC?

    Kwa nini hamuwajulishi Ubalozi wa USA hapo Tanzania ili wainglie kati kuwa Obama anasaidia upande mmoja wa uchaguzi Tanzania?

     
  8. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,547
    Likes Received: 2,543
    Trophy Points: 280
    Naomba piga picha hiyo hasa aliyopiga na Obama kama ni ya kampeni kweli iweke humu nitaipeleke kwa wanaojali, nitajitolea kuzipeleka kwa gharama yangu please, am not in Dar.
     
Loading...