Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ni kweli au inategemea!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bi nyakomba, Aug 25, 2012.

  1. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hivi ni kweli kuwa mnapoanza mahusiano mapya, mkajikuta mnapeana tam tam mara kwa mara inachangia kuchokana mapema? Hebu tupeane maujanja asee!
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Hayo mambo hayafuati kanuni!
     
  3. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tiririka bana NN wengine bila kutafuniwa hatumedhi lol
     
  4. S

    Sukula JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Yeah,inawezekana hasa kama mwanaume alikuwa anapita tu.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kuchokana kwa kutiririshana mjue mmei-nvesti kwenye tiririka tu
    Nje ya hapo, hamna kitu cha kupeana.


    Hata hivyo Diminishing Margian utility??!!
     
  6. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna kanuni wala mwalimu katika haya, ingawa wengi husema kuwa kuna mambo mengi yanayopelekea kuchokana, mfano:- mama anapozaa, upendo huhamia kwa mtoto, hivyo baba hubaki na nusu, wakati mtoto huenda na nusu. wakati huohuo, macho ya baba huendelea kukinai, kwani macho nayo huanza kupenda kuona vitu vipya, wakati huohuo, mikono (sense organ) huanza kukinai kwani kushika kitu kilekile kila siku, huchosha, hivyo huanza kutamani kushika kitu kipya, na hasa ukilogwa ukaonja nje ya ndoa, basi hapo ndio mwanzo wa kukinai na kuanza kudharau mke wa ndani. Wakati huo huo, mke wa ndani huanza kuhisi tofauti, naye huanza kutafuta support toka nje. naye atakapo onja nje ya ndoa, basi ndoa huanza kuingia doa.
     
  7. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kwanza ukae ukijua kabisa hamna mapenzi yanayokuwa mahungu mwanzoni.....kuhusu tam tam kama kweli mwapendana hamna tatizo lakukumbuka ni kwamba itabidi muwe wabunifu....sio kila leo kifo cha mende au kwenye bed tuu
     
  8. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Waweza kuwa mbunifu kumbe mwenzio kifo cha mende ndo network yk inakamata sawasawa lol, kila ukipinduka na manjonjo wengine hawafiki mlimani hahahahahaha, but point taken
     
  9. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kuna ka ukweli humu.
     
  10. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ni kweli shost usemacho, kina ukweli kwa asilimia kubwa. Nimejifunza kitu hapa. Tanx
     
  11. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ah usichezee kifo cha mende...lazima demu amwage.....
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Hakuna ukweli hapo,mapenzi ni kubembelezana,kusikiliza kugombana gombana kutoleana lugha chafu chafu ndio hizo zinazochokesha uhusiano!
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kama mmekimbilia kurukiana kama factor ya mapenzi, soon things will get sour. mahusiano yanayodumu huwa ni yale yanayojengwa kwene mambo yasiohusu kurukiana. take it from me.
     
  14. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Point taken
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,103
    Likes Received: 9,810
    Trophy Points: 280
    ...Inategemea na nyinyi wenyewe...wengine tam tam huendelea miaka nenda miaka rudi....ukiwaona hata ya baada miaka chungu nzima ndani ya ndoa/mahusiano utadhani ni newlyweds.



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo la vijana wengi siku hizi wanafikiri mapenzi ni ku****** tu.
    Mapenzi ni zaidi ya hicho..
    Ukiegemea huko ndo utakuwa mwepesi wa kukinai
     
  17. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Well said
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kwa mtazamo wangu ni kuwa hamu ya kukutana kimwili huwa ina vary from time to time... kuna wengine mapenzi ni part yao ya maisha, yaani wapo tayari kwa kiasi kikubwa kukutana mara kwa mara. Na pia kwa mtazamo wangu kama mnakutana mara kwa mara siku za kwanza ina maana wahusika wote hilo tendo mwalifurahia na kutaka kufanya tena na tena wenyewe kwa wenyewe on the basis kwamba kama unafanya sex na mtu na you are not enjoying it.. Hutaki kupoteza mda wala kuendelea kuchafuana na mtu huyo. Kwa muktadha huo ina maana ikitokea mlikuwa mkikutana mara kwa mara na ikaja mmechona inaweza kuwa kwa sababu ya hizi baadhi ninazotaja;

    - Tabia/attitude za wahusika, unakuta kuwa mnapendana sana katika sex ila kuna tabia nje ya sex za huyo mpenzi zinakera. Mwanzoni ni rahisi ku bypass sababu mara nyingi kuna uvumilivu flani ambao with time ikiendelea kama ilivo ada mwanadamu huchoka hasa kwa kitu cha kum boa. Hio mara nyingi huchangia sana mmoja/wote kuchokana. Tabia ya mtu inachangia sana katika kujenga psychology ya mtu katika kutengeneza ama kuharibu hamu ya sex ya mtu yeyote.

    - Kurudia staili zile zile kila siku... yaani hakuna jipya, hakuna creativity, hakuna la ziada zaidi ya kukutana kimwili na kufika kileleni. Ikitokea iko hivo kila siku kuna hatari ya kuchokana.

    - Relaxation baada ya kuzoeana... mara nyingi watu wengi hu relax, kwa kujiachia... maybe alikuwa anatabia ya kujiweka na mvuto akaacha, utumiaji wa marashi (hasa kwa wanawake) akaacha, usafi (mana wengine hujifanyia usafi wa mwili kwa makini wakati wa penzi jipya kuliko likikomaa).

    Na mengine mengi... Walau hayo ni machache yangu.
     
  19. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mi nadhani kuna ukweli, tendo likifanywa sana especially siku za mwanzo uwa inasababisha msisimko uanze kupengua gradually especially kama mnatumia mitindo ile ile eneo lilelile mlilozoea, akili ya binadamu imeumbwa kutaka challenges kufanya life iwe exciting, kama kitu kinafanywa vile vile kwa muda, mwili unazoea na unaanza kufikiria kitu mbadala ambacho kitavutia zaidi, ndo maana unakuta mtu anakuwa na mke/mume lakini haachi kuchepuka kidogo hata kama mke/mume ni mzuri au anampa kila atakacho
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,368
    Trophy Points: 280
    meaning?
     
Loading...