Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi ndo tulivyofanya.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lady G, Dec 3, 2011.

  1. L

    Lady G JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asalaam wanajamvi.
    Jamani nilianza mahusiano mwezi wa tisa na mkaka mmoja ambae tulifahamiana toka 2008, alionekana ni mkaka mpole na anaejali mpk nikaamua kujitosa kwake kama mpenzi wangu. B4 aliniambia hanamke ila anamtoto m1, na alitamani kuwa na mm kwa 7bu nami nina mtoto m1. Nimekuwa nikimdadisi mambo meengi sana kususu maisha alionekana kuwa muwazi kiasi kwa mambo mengi alioongelea niliona kwa macho na kuridhika.

    Kwa kuwa siishi nae na huwa tunawasiliana muda mwingi sikuwa na wac2 nae sana mana still nilikuwa nikimchunguza. Juzi kati aliniaga akanambia anaenda kwenye mkutano na atalala huko. Kama kawaida ilipofika muda wa kulala nikampigia kumtakia ucku mwema. Ckuamini masikio yangu cm ilipokelewa na mwanamke akanambia mwenye simu anaoga, nikamuomba akitoka ampe niongee nae. Alipotoka alinambia ntakupigia baadae nikahoji kwann b'dae hakujibu. Cm ikawahaipokelewi (mmmmh nikamulika mwiziii). tulipoonana kesho yake akasema yule alikuwa muudumu wa hotel aliacha cm kwny chaji akapokea.

    Juzi yule dada akanipigia, nikamuomba tuonane akakubali. Tuliongea mambo mengi khs huyo mpenzi wetu alotuchanganya. Tukapanga tumuite sehemu atukute wote hapo, kumbe anaishi na huyo dada na amehamia kwake,dada analalamika mwanaume hatoi hata shilingi, anamlisha na kumpatia hela za matumizi maana zake hazioni. basi 2kaagana na kutimua. Ucku wake mdada hakuvumilia akaanza kumpa mabango akanipigia akanambia tumchanee basitukawatunapokezana cm. Mwanaume akawa kimyaaa haongei. Basi nikamwambia huyodada yy aendelee nae mie najiweka pembeni naye anasema hamtaki kwani huyo kaka anamke. Hapo ndo kidogo nizimie loooo niliuvaa mkenge nipeni pole. Na poleni kwa uzi mrefuu.
     
  2. L

    Lady G JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yule dada akampa nguo zake ucku huo huo, akatimua.
     
  3. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Siku nyingine usiingie kichwa kichwa, magonjwa mengi sikuizi.
     
  4. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    he's no good player, a good player will restrict incoming calls while with another woman....anyaways pole na hongera kwa kumulika mwizi!
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Sa hapa unataka sis tukushaur nin,mana sion cha maana,zaidi ya statements ndeefu?
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    good for u, hapo ndipo ninaposifu wanawake wakiungana kufight the same enemy badala ya kugombana wenyewe kwa wenyewe wakati wote ni victims

    Nina uhakika huyo mwanaume atajifunza; mngemshirikisha na mkewe ili ajue what kind of husband she has.

    Wanaume wanatuchanganya sana, na wanafarijika zaidi pale tunapogombana!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa huyo dada mwenyewe mwizi alafu anaona tabu nae kuibiwa?

    Kweli mkuki kwa binadamu mchungu.
    Ila hongera wewe kwa ktoka kwenye huo msururu maana sio mchezo.
     
  8. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    pole-ila mmoja wenu anaweza rudi kwa huyo mr muda si mrefu
     
  9. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huna point
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    I see pole na wewe umezidi ufukunyuzi kwa tabia hii hutaolewa kamwe ukimchunguza kuku anacho kula huwezi kumla kamwe.
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Pole! hapa nilipo ninaugomvi na warembo wangu sijui outcome yake itakuwaje!
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Lady G,

    Nenda kwenu ukatambike kama huna kwenu basi katoe sadaka msikitini, kanisani au kwa masikini!!

    Babu DC!!
     
  13. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,078
    Trophy Points: 280
    umechezewa mchezo wa DECI lakini miafrika ndivo tulivo.
     
  14. L

    Lady G JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaa@fidel

    @leonard mchezo wa deci umechezwaje hapo. Asanteni kwa pole zenu, kweli mapenzi kimujini mujini kazi ipo.
     
  15. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Wanaume wengine bana,Dah!!
     
  16. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    poleee
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,398
    Likes Received: 1,078
    Trophy Points: 280
    yaani ulipanda mbegu ili uvune kama deci lakini ndo hvo umeambulia patu,ulipata tabu kusafisha kaniki kumbe ndo langi yake.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mimi hapa nauliza swali
    kama mkaka angesema wazi kuwa mpo wengi ingekuwaje?

    wapo wanaaambiwa kabisa nina mke na nyumba ndogo mbili
    na still wana fall ....
     
  19. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pole sana kwa masahibu yalokukuta Lady G!
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ebana.........dah!!! Wanaume wengine sijui huwaga wamechanjiwa?? Looh......masikini mkewe, usikute hata hajui yanofanywa na mumewe.
     
Loading...