Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ndivyo Tz , Kenya na uganda wanavyojisifia na maraisinwao

Discussion in 'Jamii Photos' started by Shine, Jan 12, 2012.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    224724_210209308996996_100000237868116_762330_4349379_n.jpg
    Sijui ni kweli ktk yote yanayosemwa na hizo katuni na hasa hili la Jk
     
  2. T

    TUMY JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh nimeiona ila nitarudi bdae kuja kuchangia ngoja nijishauri kwanza
     
  3. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hili ni tusi la ukweli. Alaf wametuchora ka vile vizee vya vijiweni vinywa kahawa.
     
  4. Jagermaster

    Jagermaster JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 657
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Toa katuni za zamani hapa, hapa humfedheheshi jk unafedhehesha nchi
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama nchi inafedhehesha kwanini isifedheheshwe?

    Mkitaka sifa fanyeni la maana.
     
  6. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Haki ya mungu, waswahili wa Bongo bwana, hizo ndio zetu, sifuri kabisa
     
  7. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    aisiii nimeipenda hii!! najua ni chungu na ngumu kumeza ila hatuna budi kuinywa!! namanisha hata kama hatutaki, ila ukweli ndo huo, kinachomanishwa hapo ni kuwa waakati wengine wanahangaika kupandisha uchumi sisi tumelala na hatuna la kujisifia... very constructive idea
     
  8. p

    pat john JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I do support you. Wakati viongozi wanahangaikia uchumi wa nchi zao sisi tunapiga porojo za vijiweni na kuwalinda mafisadi. Kwa kweli inauma ila ukweli ndio huo. tuna rasilmali nyingi mno kuliko wao lakini tumebaki nyuma.
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    truth be told..................ndo hali halisi.
     
Loading...