Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ndivyo tunavyosherehekea miaka 50 ya Uhuru watu wa Ipuli - Tabora

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Alfred Daud Pigangoma, Dec 10, 2011.

  1. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    08122011164.jpg
    Soko letu jipya na watu walichangishwa fedha ili kujenga vibanda hivi!!!!


    08122011166.jpg
    Picha huongea zaidi ya maneno!!!!


    08122011168.jpg
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Toa maelezo kidogo basi...
    1. Ni wapi hapo?
    2. Mwaka gani?
    3. watu walichangia kiasi gani?
    4. ni mradi wa serikali au chama?
    5. Nani aliweka pesa?
    6. Watu walishirikishwa katika kutafuta eneo na ku-design vibanda?
    7. Jumla ya pesa ilio patikana ilikua ni ngapi?
    8. zilitumiwa kwa vitu gani?
    9. Baada ya watu kuona soko hili walisemaje?
    10. wamechukua hatua gani?
    Asante kwa kutujibu hapo kwanza...
     
  3. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Ndiyo bwana pigangoma..nasubiri majibu ya hoja hapo juu. Wasalimu Ipuli
     
  4. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    1. Hapo ni Ipuli Tabora Manispaa (Mjini)
    2. Mwaka ni huu tulio nao na itaendelea hivyo kwa muda kidogo
    3 - 5. Sijui kuhusu hilo la michango
    6. Eneo walitengewa ila hivyo vibanda kila mtu alijijengea, na muda si mrefu eneo hilo litahama tena kupisha stand ya mabasi
    7- 8. SIJUI Tena, huwa sipendi kujishughulisha na mambo yahusuyo pesa isivyo lazima.
    9. Siyo soko ni Mnadani hapo(Loal Molls), (Shughuli zake hufanyika mara moja kwa wiki) na wanaendelea na shughuli bila ya malamiko, si kawaida kwa maeneo mengi ya nchi hii minada yake kufanana na Mlimani City au Quality Plazza (Molls).
    10. Hatua walizochukua ni kuendelea kulitumia kwa kuchinja mbuzi kwa wingi kila Jumamosi na kuuza bidhaa nyingine kwa wingi.
     
  5. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    consigliere kwani una ID zaidi ya moja?! Sikujua!
     
  6. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    karibu uchangie ufahamu wako katika thread yangu ya Star TV.....
     
  7. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Hapana, aliyeanzisha thread ni tofauti na mimi.
    Nimechangia kumjibu RR kwa kutumia style ya kuendelea alipoishia bila kuhoji wala kukanusha,au kudadisi.
    Musimfananishe na mimi tafadhari, Im the worst person, mtmsababishia matatizo bure.
     
  8. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Thanks, nitaipitia na kuona kama nina mamlaka ya kifikara uweza kuchangia chochote.
     
Loading...