Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi ndivyo Dr. Slaa anavyosema kwenye kurasa yake ya FB

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Jan 10, 2012.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [h=6]Chadema hakuna cha ‘kupamba moto’ kwa ajili ya kuwania urais, wala hatuwezi kuwapo.Suala la muhimu kwetu ni namna ya kutafuta mizizi au vyanzo vya matatizo mbalimbali yanayokabili jamii pana ya Watanzania, kisha kutafuta majibu au suluhisho la kudumu, kwa kushirikiana na Watanzania wote wenye nia njema na nchi yetu.[/h]Nawakilisha
     
  2. T

    Topical JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha

    "meaning namna ya kuanzisha matatizo kwa jamii ili serikali ishindwe kutawala" Slaa
     
  3. Imany John

    Imany John Verified User

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Kujua ku surf ni jambo moja,
    Kujua unachokiandika ni jambo jingine.
     
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Tatizo watu wanashindwa kutofautisha story za kwenye vijiwe vyao vya Gongo huko mitaani na hapa JF kwa Great thinkers.
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    signature yake inaelezea fikra zake za kimasaburi!
     
Loading...