Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi nani anatuangusha???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MGANGA WA KIENYEJI, Sep 17, 2012.

  1. MGANGA WA KIENYEJI

    MGANGA WA KIENYEJI JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani hivi tatizo la tanzania ni kikwete au ni watanzania wenyewe? Hivi kuna raisi ambae amewahi kutukwana zaidi ya huyu na bado yopo cool tu. Hivi kama wateule wake wote wangefanya kazi kama mwakyembe au magufuli, nani angepiga makelele? Sasa inakuaje katika wateule wote wawe ni hao wawili tu wanao onyesha tofauti. Tatizo sio bongo zetu kweli? Mimi sikumchagua wala si mwanachama wa chama chake tangu nikiwa mtoto, niliapa situkua ccm hata kama nita kosa nafasi ya kuendelea na masoma kama tulivyo kua tuna ambiwa, lakini ubina adamu una nituma niseme, mnyonge mnyongeni lakini haki yake mpeni.

    Hebu tuwe realistic kidogo hapa, then tumuhukumu.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Tumefika hapa tulipo kutokana na:~
    •Udhaifu wa Rais JK
    •Baadhi ya Wabunge mambumbumbu
    •Chama cha Mabwepande

    By JJMnyika
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    KK sina cha kuongezea umeshamaliza...
     
Loading...