Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi mtu akichaguliwa kuwa waziri anatakiwa awe na elimu kuanzia level gani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by C programming, Mar 4, 2012.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Wadau jana nilipita sehemu nikakutana na mdahalo mzito sana watu wakibishana hivi mtu kama wazili anatakiwa na elimu kuanzia level gani je ni degree,masters,phd....au diploma
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    awe mshkaji wa rais
     
  3. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sifa za sofia simba!!!'@
     
  4. C

    C programming JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,429
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    mhh bado sijawapataa
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ani wasira, sitta, mama nagu namwandosya ni washikaji wa rais sio??

    wewe sasa una utani na watu

    ngoja waje wakubabue na polonium
     
  6. A

    Aaron JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,113
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Uwe na pHD ya rushwa.
     
  7. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Soma tu Katiba, utajua mtu wa elimu gani anaweza kuwa kiongozi. Ila vyama ndio vimejiwekea vijikatiba vyao kwa viongozi
     
  8. d

    dav22 JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha ha ha ha ha
     
  9. d

    dav22 JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,907
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    he he he he he he yap nadhani hiyo ni one of the mandatory qualification maana almost 90% wote ni mafisadi aisee
     
  10. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Uwaziri ni ofisi ya kisiasa zaidi na si ya kitaalamu. Inawezekana uzoefu na elimu ya mtu ika msaidia katika kutekeleza majukumu yake, lakini hii sio lazima.

    Kama alivyosema SI pale juu, siasa ndio itakayoamua nani awe waziri -- ukaribu wako na mwenye nchi.
     
  11. Mani H

    Mani H Senior Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uwaziri ni uongozi wakisiasa zaidi, kama alivyosema mdau saint ukiwa mshikaji na rais unaukwaa
     
  12. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,370
    Likes Received: 2,003
    Trophy Points: 280
    Minimum A.Q Uwe kama maji marefuu...
     
  13. P

    Panicum dS Member

    #13
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwe rafiki wa karibu wa mwenye nchi, uwe na degree ya ufisadi na uzoef wa kula rushwa nadhani kwa uongoz wa chama kinachotawala vgezo hivyo vinatosha kabisa..
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,044
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    kwa tz ni cheo cha kulipwa fadhila,mla na mtoa rushwa
     
  15. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nenda muulize Joseph Mbilinyi(Sugu), Vicent Nyerere au Mgombea mwenza wa SLAA uchaguzi mkuu 2010
     
  16. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    awe na kadi ya chama tawala
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,131
    Likes Received: 621
    Trophy Points: 280
    1.Uwe na urafiki na rais na pia umpe michango kipindi cha kampeni eg EL
    2.Uwe na urafiki na mkuu wa TISS akufanyie mipango eg Membe
    3.Uwe na influence/effect kwa magamb.a eg 6
     
Loading...