Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi lini muhimbili itakuja kuwa hospitali bora???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tambarare, May 16, 2011.

  1. t

    tambarare Senior Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jf hivi lini hospitali yetu ya muhimbili itakuja kuwa bora kwa huduma? Inasikitisha sana kuona watu wanapoteza maisha kwa ajiri tu yakukosa pesa kidogo ya kIpimo au que ya kumuona doctor.......viongozi wa muhimbili hamlioni hili suala au sababu watu wanaokufa sio ndugu zenu?
     
  2. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Itakuwa bora tukishakufa wote
     
  3. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Itakuwa bora kama South Africa,India,Ulaya na Marekani watapiga marufuku viongozi wa Tanzania kutibiwa huko
     
  4. t

    tambarare Senior Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NO HMETHOD SUALA SIO MPAKA TUFE WOTE SUALA NI KWAMBA NI HOSPITALI YETU YA TAIFA ,....SO KWA NINI ISIWE NA UENDESHWAJI WA NAMNA AMBAYO UTAMSAIDIA MTANZANIA WA AINA YOYOTE ? .....i MEAN MWENYE PESA NA ASIYE NA PESA .....KAMA TUTAKUWA NA HUDUMA BORA SIDHANI KAMA KUNA MTU ATACHOMA PESA KWENDA INDIA AU SA KWA AJIRI YA MATIBABU ILI HALI HAPA NYUMBANI KUNA HUDUMA.....PILI KWA WATU WASIO JIWEZA KUWE NA NAMNA YA KUWATIBIA PIA
     
  5. t

    tambarare Senior Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @ ngumi jiwe nadhani wazo lako ni kweli ikitokea suala la matibabu kwa viongozi wote lazima watibiwe home itawezekana unless huyo atakaye amua kwenda huko kwa gharama zake
     
  6. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    @tambarare viongozi waliopo ndio wanaolea hiyo hali..maana yake? Wanasubiri sote tufe waje wajukuu zetu watakaoona umuhimu wa kufanya huduma za Muhimbili ziwafikie watanganyika wote..wenye uwezo na wasio na uwezo.
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,891
    Likes Received: 959
    Trophy Points: 280
    Wenye nchi hii wanatabiwa ughaibuni
    wameziba masikio yao hawasiki vileo vya wananchi
     
  8. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #8
    May 16, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pale tutakapo kua Rais na viongozi bora na makini wasio mafisadi.Tatizo sio hospital tatizo letu linaanzia kwa Rais JK,Mawaziri na chama tawala CCM(Chama Cha Mafisadi)Hiki ndio kikwazo kikubwa kwa sekta zetu zote.MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
Loading...