Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kweli Tanzania inahitaji kuombea au kuambiwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpayukaji, Dec 29, 2011.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ninapoandika kuna kundi la matapeli wa majoho wanaoandaa tamasha eti la kuombea taifa! Hivi Tanzania inahitaji kuombewa au kuambiwa ukweli mchungu hasa kupambana na vikwazo vinavyoifanya iwe shamba la bibi na ombaomba duniani? Kwanini kuomba badala ya kuyakabili matatizo ya kweli yaani ujinga, umaskini, rushwa, ufisadi, usanii, ukondoo, ukijiko, ukuku na adha nyingine? Naomba kutoa hoja.
     
  2. s

    sugi JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    inahitaji kujambiwa...!
     
Loading...