Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwanini?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sebali, May 24, 2011.

  1. S

    Sebali Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kwa nini wanawake waliopata nafasi ya kupata elimu zaidi wengi wao wanaongoza kuwa na tabia zisizo nzuri za kimaadili, kama vile mavazi yasiyo ya kimaadili, umalaya. Hatimaye baadhi ya wanaume wameshasema hawataweza kuoa wanawake waliosoma elimu za vyuo vikuu kutokana na wengi wao kuwa na tabia mbaya wanapokuwa katika jamii. Je jf mwasemaje juu ya hilo?
     
  2. e

    ejogo JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umefanyia research hiki ulichokiandika lakini!!!
     
  3. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Je una uhakika na unachokinena?
     
  4. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama ujafanya research nakushauri ufanye research kwanza, na mara nyingi sio wote wenye tabia hizo wengine wanajieshimu sana na wanaijua dunia ilivyochafuka na hata kama wapo huwa ni hulka yake toka utotoni hawezi kuiacha hata afanyeje.
     
  5. mimi05

    mimi05 Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ungerekebisha wazo lako kwa kuweka neno BAADHI YA WANAWAKE ingekuwa vizuri zaidi.
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,692
    Trophy Points: 280
    kweli binafsi nimewahi sikia sana

    sasa kwa taarifa zenu wengi wamesoma
    kwa pesa zao, wamesoma kwa sababu zao
    wanaume wengi ( si wote) wamezoea kukandamiza
    wanawake sasa wakimwona aliesoma wanajaribu kukaa mbali
    ndo mahali hizo story za ni malaya sijui hawana adabu , wanaringa
    ndo mtakoma trip hii.. kama we ni mwanume haswa acha umbea na
    chukua challenge.. hatuana dogo dogo na muacha kutu judge
    ju ju tu ... jueni watu kabla hamja fungua midimo. ni aibu mtu anajiita
    mwanaume lakini anaongea kama nilivyokuwa nakaanga mihigo kijiweni..

    ni hayo tu
    asanteni..
     
  7. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaha! Afro wangu umenikosha sana,naamini ujumbe ataupata..sina la kuongeza labda tu nimtakie wakati mwema. :nod:
     
  8. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mamba AD. PuNGUZA MUNKARI
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,692
    Trophy Points: 280
    hahahahah lol
    nadhani kaupata sante
    mama wa busara Vipi asante
    sana kwa maombi naoana umezuia
    mwisho wa dunia hahahahhahaha lol
    AMEN
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,692
    Trophy Points: 280
    dahhh umepotea sana dear
    vipi mambo lakini?
    usijali ntaacha kabisa mmmmhh
     
  11. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    U cant go against nature..mwanamke anapokua na power lazima atataka kuonesha uwezo alionao kwa sababu always wanaume ndio wanakuwa na uwezo huo! sasa hapo ndio kasheshe inapoanzia! lakini ukikutana na mwanamke aliyesoma na kupata vitu vyote halafu anajitambua yeye kama mwanamke katika jamii..mtaishi nae vizuri sana,
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    waambie bana! wamezowea, ndo zao hizo
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mara nyingi huwa malimbukeni, huwa wanaiga mambo ile Copy and Paste!
     
Loading...