Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwa nini wanawake wanajitongozesha kwa Watumishi wa Mungu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Jul 26, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,109
    Likes Received: 5,306
    Trophy Points: 280
    Utakuta mtu anafahamu fika kuwa wewe umeokoka, tena ni kiongozi wa kanisa, lakini cha ajabu wanawake haohao wanaokujua vyema, na ambao ni walokole wenzako ndio wanakuwa vimbelembele wa kutaka ufanye nao ngono, na ukiwakemea wanakuambia baada ya dhambi hiyo mtatubu.
    Wengine wanaenda mbali zaidi, ukiwakataa wanaanza kukusingizia maneno ya uwongo kuwa unawataka.
    Ndugu zanguni, kazi ya Mungu ni ngumu sana na shetani anajiinua sana.
    Tuwaombee sana watumishi wa Mungu, wanapita mapito magumu sana kiimani
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,063
    Likes Received: 9,772
    Trophy Points: 280
    It takes two to tango
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    nilijua na wewe ni mmojawao wa watumish wa mungu kumbe unawawakilisha tu? basi waache waje wenyew watuambie kama hawaipendi hii tabia kisha tutaanza maombi.
     
  4. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Sasa kama upele anao jirani yako wewe unajikuna nini??
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Napita tu.
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Sidhani kama wewe kweli ni Mtumishi wa Mungu...nina mashaka, ingawa ulichokiongea kipo sawa!!
     
  7. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Niwanawake tuu sikuzote wanao wafata hao watumishi au na wao watumishi pia macho yao hayakukinai?
     
  8. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Mara nyingi wanaona labda faraja ipo kwa watumishi wa Mungu?
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,109
    Likes Received: 5,306
    Trophy Points: 280
    Kufanya mapenzi ya Mungu ni kumtumikia Mungu.
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    pole sana ..
    ndio dunia ilivyo majaribu kibao kwa kila mtu na kila kitu ..
    ni jinsi gani utapingana nayo ..hiyo inategemea uko strong kiasi gani na unachoamini..
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kujitongosesha??? Mtumishi wa Mungu akitongoza hawezi kusema katongoza, anasema alitongozeshwa, is it? kama kondoo linajileta kwa mchungaji ni ruhusa tosha kwa mchungaji kuila na baadae kujitetea kwamba kondoo ilimshawishi?
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Labda we anaweza kukuelewa...nina mashaka na mtumishi huyu wa Mungu
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahahahahah loohh imenibidi nicheke kwa kweli.. Roulette tatizo la watumishi wengi huwa wanadhani wao hawatendi dhambi "watakatifu"
    na hata wakitenda is "someones else fault" na kumbe sote ni binadamu tu dhambi kitu cha kawaida..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,046
    Trophy Points: 280
    Dhahabu hujaribiwa kwa moto..unapokuwa wakala/balozi wa mungu duniani lazima upambane na shetani uso kwa uso...si suala la kuwalaumu wanawake ila ni suala la kuangalia aliyeko nyuma ya hao wanawake.......
     
  15. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ole wao wachungaji watafunao kondoo wa bwana...
     
  16. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    watumishi wa mungu wana matatizo mengi sana hapa Duniani zaidi ya uliyoyaeleza.
     
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wanataka UPAKO kama wako!
     
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Is it not three mkuu!??
     
  19. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kemea kwa nguvu zote shetani atashindwa tu!
     
  20. Elijah

    Elijah JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,672
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    hiyo avatar nimeifatlia kweli,nikagundua si picha yako kumbe,dah
     
Loading...