Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwa nini nani anayesababisha ndoa za sasa kuvunjika Mke/Mume??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Feb 29, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nimejaribu kuchunguza mara nyingi nimekuja kugundua kunatatizo katika kizazi hiki cha leo,
    Moja ya tatizo lililopo nikutokomaa kwa ndoa za sasa kutokana na wengi wao ndoa zao kuvunjika kabla ya umri!je tatizo linaanzia wapi??je ni kwa wanawake au kwa wanaume??au ni wanawake wameendekeza masilahi binafsi pasipo kuangalia umuhimu wakuwa na mume?
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni wote kwa namna tofauti!
     
  3. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Wanawake wamechoka kuwa ndio mzee!Wanaume ndo wanabip,wanawake wanapokea.
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ebu fafanua basi na wewe......! Mbona kama vile una haraka sana, hicho kitanda kipo tu wala hakihami....utaenda tu kulala lol!!
     
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni :-
    vitandawazi (globalisation)
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    tatizo ni la wote 2...
     
  7. N

    Nyakwaratony JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 567
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tatizo ni kwamba mwanaume na mwanamke wanachaguana then ndo wanamshirikisha Mungu, badala ya kumshirikisha Mungu katika kutafuta mme/mke mwema kwanza! Ahsante
     
  8. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndoa zinavunjika kwa sababu hakuna subra au kama wanavyo sema wengine uvumilivu...wanawake/wanaume tamaa mbele sana kwa kila kitu, mwanamke/mwanaume wanafunga ndoa bila kujua nini mana ya ndoa, hilo ndo tatizo la kwanza...yani dini ni zero.
     
Loading...