Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kwa nini Mme na Mke waliofunga ndoa na pengine kupata watoto huwa wamenuna wakiwa kwenye gari?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mchokozi, Apr 28, 2012.

  1. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF nimejaribu kufanya utafiti kidogo na kugundua kuwa asilimia kubwa ya mme na mke huwa hawana maongezi ya furaha wakati wakiwa kwenye vyombo vya usafiri wakiwa wanaelekea sehemu mbali mbali za kujenga taifa ???, ukiona wanaongea kwa furaha basi watakuwa ni hawara. Mwenye sababu ya msingi amwage data ndani ya JF
     
  2. pisces

    pisces JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    we kama nakujua....
     
  3. M

    Mchokozi JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naitwa Mchokozi
     
  4. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mnanuniana nyie wenye magari. Sie tusio na magari hatuna nafasi ya kununiana. Tuko bize kufikiria namna ya kupata mkate wa kila siku. Na hasa sisi wenye familia zenye watoto, nakwambia kwetu wakati wote ni wakati wa Bunge la Bajeti ya familia.
     
  5. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Umenifanya nicheke kwa nguvu maana hua nashuhudia situation kama hizo pia..nadhani hua inasababishwa na aina ya maisha wanayoishi wanandoa,kama familia imetawaliwa na mfumo dume kupita kiasi kuna kua na hali ya mke kumuogopa mumewe to the extent wakiwa pamoja wanashindwa kuinteract..
    Pia migogoro ya kifamilia inaweza kua chanzo cha kununiana..
     
  6. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hahaha stress za maisha
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Ahhaha huwa mwanamke amekurupushwa alikuwa bado anajiremba akafokewa kidogo anaingia na kisirani chake...na anahisi huyu akiwa na vidosho anawakimbiza hivi au ananiona nimeshajichokea??"Nami nitanunua la kwangu usinibabaishe"hhaha napita tu
     
  8. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    kweli kabisa aisee. Huwa nashuhudia kila siku. Hata mie leo asubuhi imenitokea.
     
  9. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hapana! Kwanza nikukumbushe yakwamba furaha kati ya mtu na hawala ni ya
    1. ni furaha ya muda (without peace)
    2. Mara nyingi nifuraha ya hira/sababu ndani yake (mfano we ukijua unakwenda kupata hera za bure si utajichekeshachekesha!)
    3. watu wengine ni professional wahuni.....wanakuwa na tabasamu na maneno mazuri kwa yeyote wanayekutana nae. (sasa ukiwa mshamba utazani umepata kumbe hata mwenzio afanyiwa hivyo hivyo!)
    4. Maawala (hao wapenzi) mara nyingi wanakuwa wamefahamiana muda mfupi amawanakaa pamoja kwa muda mfupi na main ajenda yao ni kufanya ngono tu basi si kupanga na kuangalia mabomengine kimaisha
    5. Mahawala wanaongozwa na kumtamani mtu, kumtaka mtu, kutaka kuona utupu wa mtu ama anavyofanya/angaika kitandani....katika haya hakuna UPENDO
    6. Kwa ufupi si sahihi kulinganisha vitu viwili vilivyo tofauti, yaani mahusiano ya hira na mahusiano ya kwenye ndoa

    Kwa ufupi mahusiano ya watu waliooana wakati mwingine wanapendana kama mtu na dada yake. kati ya Kaka na dada kuna upendo na hakuna kumamaniana
     
  10. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanaishi kama mwajiri na mwajiriwa utafikiri walilazimishwa kuoana.
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwa ninavyopenda utani na kucheka sijui laazizi atanifanyaje hadi ninune!
     
  12. Tmlekwa

    Tmlekwa Senior Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    teh,teh,hilo nalo nenoo! unajua wenye magar ndio hao wenye kipato kizur,na kama ujuavyo pesa ndo inaleta nyumba ndogo,ujirushe club na bia kwa sana had unachelewa kurud hm,kwa hiyo ukirud hm unakuta mama yoyo kanuna na kesho asbh mnapanda gar moja,we unafikir kuna tabasam humo wkt jana kuna bifu na pengine hata k ulinyimwa?
     
  13. Tmlekwa

    Tmlekwa Senior Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 176
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    duh,kaka we itakua ni padri tena baba paroko kabisa,point zako zimenigusa!
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    We Mchokozi peleka uchokozi wako huko. utafiti wako siyo kweli. Kwanza kuna wenye magari wengine hawatoi lift kwa wanawake na ikitokea anamuweka kiti cha nyuma ili kumpa salamu kuwa hapa pana mwenye nyumba.

    Na ikitokea wapo mke na mume ni jambo la kawaida kuwa una utulivu lakini siyo kwamba ni utulivu wa chuki.
     
  15. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kuishi 'two as one' na mtu mwenye utashi na akili timamu, 24/7, si kazi ya kitoto ati. Unless mmoja yuko off. KUA UYAONE.
     
  16. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Wanaogopa kupata ajali na kuwaacha watoto wakiwa yatima ndio maana wanasafiri kwa hofu.
     
  17. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    UuuuuWiiiiiiiiiiiiiii, usiguse uko....majibu ni mengi sana.
     
  18. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    "Stress za maisha"= NO SEX!
     
  19. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    story zote wamepiga nyumbani sasa kwenye gari waongee nini? Je ulishawaona wakiwa nyumbani pamoja wanakuwaje?
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145

    Hii mada ilishajadiliwa humu mkuu
    http://www.jamiiforums.com/mahusiano-mapenzi-urafiki/33609-mmenuna-nini.html
     
Loading...