Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kutongoza ni kazi hivi!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kokudo, Nov 11, 2010.

  1. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ebwana hakuna swala gumu kama kutngoza yani 2nakotoka mpaka unakuwa nae kazi kweli but iweje mwisho mnakuja kua maadui?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwa sababu ya matendo mabaya mliyopeana ndo mwaja kuwa maadui
    -kwa kudhan mwenzako ni malaika kumbe ukaja jua ni shetan mzee ndo mwaja kuwa maadui
    KWANINI MUWE MAADUI?mnaachana kiusalama tu tena kwa upendop km mlivyokuwa mnatongozana
     
  3. F

    Ferds JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    mimi niliandika thread hiyo nikaomba ikiwezekana kikombe hicho kinipitie mbali nikaitwa domo zege , nashukuru nawe umelitambua hilo
     
  4. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Wee vipi kutumia majina ya wenzako hebu cheki jina langu basi
     
  5. F

    Ferds JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133

    mimi cku2mia jina lako nitake radhi wewe niliitwa hivyo na wana JF
     
  6. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kumekucha
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Tatizo vijana wa siku hizi mmezoea kutumia sana msuli na kulazimisha mambo..sie enzi zetu unamuanza manzi, mambo ya pick-up lines..akiwa interested jibu utalisoma kwene body language yake..then mnaendelea kuanzia hapo.
     
  8. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kwanzaa miakaa hii akuna kutongozanaa,wee pigaa pambaa kali aka suti,tafutaa usafiri hataa SU or STJ..then park pembeni ya demu muite,kwishaa mchezo
     
  9. kokudo

    kokudo JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Domo zege punguza munkari ok mbona hamjasema kama nyny hamjakutana na kz kuwapata mashemej?au ilikua mtelemko?au ndo ile unafukuzia mwaka mzima
     
Loading...