Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kupingana na CCM ni uchochezi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MzeePunch, Oct 21, 2010.

  1. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kuna dhana iliyojengeka miongoni mwa viongozi wengi wa serikali na taasisi zake kwamba yeyote anayetofautiana na CCM au kuikosoa kwenye public basi ni MCHOCHEZI. Mifano ni mingi, lakini tishio la kuyafungia magazeti ya Mwananchi na Mwanahalisi ni mfano mzuri zaidi wa hali hiii iliyojengeka kwenye jamii yetu. Viongozi wa MAELEZO (bila shaka kwa umbumbumbu wao) wanaamini kwamba ukienda tofauti na CCM kimtazamo basi wewe ni mchochezi. Bado wana mawazo mgando na hawajui kwamba tulikwishaondoka siku nyingi kwenye enzi za 'chama kushika hatamu'. Ujinga huu unatoka wapi na tutauondoaje?
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wangejua mtu anayekukosoa ndiyo anakupenda! sababu hataki upotee ILA UFUATE MIIKO YA CHAMA CHA MWALIMU!
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,043
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
    TAMWA?MADIWANI NA WABUNGE WA UPINZANI WANAOENDELEA KUBAMBIKIWA KESI MARA WA CUF PANGANI ETI ALIBAKA MWAKA 2008 Jana ndio wanamkamata!
     
  4. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    na mwananchi inatashiwa kufungiwa. Lakini mimi nashangaa sana polisi kwa kuisaidia ccm, kwani ktk wafanyakazi wanaokandamizwa na serikali polisi wanaongoza. Takukuru nao, vijana wasomi, lkn wamedanganywa na posho ya lk 4, kila kila mwezi wanajiona wako peponi.
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hapo ndiyo na mimi nashanga!ili uwe raia mwema ni lazima uwe mshabiki wa CCM!Duh this is unfair!
     
  6. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    hawana lolote...wanahaha tu kuona mwisho wao umekaribia!! dawa yao na sisi "tunafunga vioo" tu!!
     
  7. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wanatakaje hawa wafu???
    hata vitabu vya dini vinakataza kumsujudia binadamu mwenzio
     
  8. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sababu wamezoea kuburuza waTZ sasa usawa huu wa TZ wamejanjaluka siku hizi ule wakati wa kulamba miguu walio juu imeshapitwa na wakati. They can go to hell come 31st Oct!!
     
Loading...