Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kuna umuhimu wa magari yanayosindikiza misafara ya viongozi kukimbizwa kiasi wanavyofanya sasa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by everybody, Jan 29, 2012.

  1. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Juzi tu tumesikia kwamba msafara wa VP umepata ajali na kwa taarifa nilizosoma leo kwenye gazeti ni kwamba askari polisi wawili wamefariki na wengine hali zao ni mbaya hospitali. Nimekaa nikajiuliza hivi kuna umuhimu kwa haya magari yanayosindikiza viongozi kukimbizwa kiasi wanavyofanya kwa sasa? Je kuna hatari gani ndani ya Tanzania yetu hii ya leo inayowafanya wawe wanakimbizana kiasi hicho?
    Kwa maoni yangu sasa hawa viongozi wajifunze kutokana na tukio hili lililosababisha vifo vya watu ambao pengine kuna ndugu zao waliokuwa wanawategemea na kwa sasa wamebaki wakiwa. Sioni umuhimu wowote wa hii misafara kutimua mbio kama wanakimbia vita au ugaidi!
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,731
    Likes Received: 1,857
    Trophy Points: 280
    Ulimbukeni tu na mbwembwe zisizo Na maana!!!!
     
  3. M

    MGOME Member

    #3
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 4, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Barabara zenyewe zimejaa matuta njia nzima kama ni kuogopa msafara kushambuliwa jamaa si wanavizia sehemu zenye matuta halafu wanafanya vitu vyao? Kwa kweli nami naona ni manjonjo yasio ya lazima kwa hali ya Usalama wa nchi yetu zaidi ya kusababisha ajali kama tulivyoshuhudia juzi!
     
  4. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wanawahishwa viongozi ili wasichoke na safari!!
     
  5. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kila nikiangalia hii misafara naona hamna la maana kama mtu akiamua kurusha bomu au kufyatua bazuka msafara mzima unateketea...
     
  6. E

    ENGINE CONTROL Senior Member

    #6
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Waache waendelee kukimbizana tuu gari watembeleazo huwapa nyege ya kuzikimbiza.Huwa wanataka mpaka ile 280 waimalize kabisaa.
    Kwa jinsi barabara zetu zilivyo kimeo naombea tuu yaje kumkuta yule ******.
     
  7. LebronWade

    LebronWade JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,331
    Likes Received: 559
    Trophy Points: 280
    Make***de yao,wanakimbizana kwa barabara ipi yenye kiwango?Mapumbavu matupu,nani ana muda wa kuja kuua kiongozi wa ki-nchi maskini namna hii?malimbukeni tu.
     
  8. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Wanapataga taarifa za kiinterijensia kuwa al-shabab wapo nchini kwa hiyo wanaona wakimbie vile kama kuna mtu anawafukuza kwa nyuma. Dawa yao nikutegesha mimawe njiani
     
  9. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sheria ya usalama barabarani inasemaje kuhusu hizo spidi
     
  10. B

    BUBE JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi nadhani kuna sababu kuu mbili
    1. Ukosefu wa umakini miongoni mwa viongozi na wale wanaowapangia safari kuhusu distance, ubora wa barabara, traffic jam,makona na milimia. Hii nipamoja namadereva kutojua njia wanayoipitia kujua wanede muda gmwendo gani wa kasiili wafike mahali husika kwa wakatimuafaka
    2. Kuna woga hasa miongoni mwa viongozi wenye kashifa -wanaogopasniffers! Just kidding

    Leo hii nimetoka Dar kuja hapa Dodoma. Kama mjuavyo kesho bunge linaanza. LAKINI Ungeweza kushuhudia ukimbizaji wa magari -utadhani wako kwenye East Africa Safari Rally! Si mbunge, watu wa usalama, waziri au naibu wake...magari yote yako mwendo kasi! La kushangaza, leo barabara hususani Kibaha hadi Chalize na pande za Morogoro kulijaa trafiki (usalama barabarani) hakuna gari la viongozi (wabunge, mawaziri) limesimamishwa kwa ku-over speed! Sijui hii ni nini!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunasimamishwa sisi wanyonge tu. Viongozi barabara zao na hao matrafiki ni wao pia. Kwa kweli inasikitisha sana kuona roho za watu zinapotea bila sababu ya msingi.
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Waendelee tu na mispidi yao kitakacho wakuta kibaya iwe furaha kwa wengine
     
  13. JS

    JS JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi hata huyo Makamu mwenyewe alienda kwenye mazishi ya hao vijana waliopoteza maisha yao kwa sababu ya kijinga ya kukimbiza gari kisa usalama? sehemu yenyewe iilikuwa Tanga mtu mwenyewe Makamu nani ana muda wa kumdhuru mtu asiye na impact yoyote nchini zaidi ya kuwa busy kuzindua sijui shule sijui mabwawa sijui nini??
     
Loading...