Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Kilango ni nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kakini, Apr 15, 2011.

  1. k

    kakini Senior Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadao sisi wengine hatumjui kilango
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    ww sio mtanzania
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ni Anna Kilango-Malecela ambaye ni mke wa John Samwel malecela . Vile vile mama huyu ni Mbunge wa Same. More story visit website ya bunge upate wasifu wake.
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Bungeni kuna ukumbi flani wa siri wenye mlango mdogo sana unaoitwa Kilango
     
  5. m

    menny terry Senior Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kilango ni mbunge wa same mashariki ambaye kwa upande ni fisadi na kwa upande ni mwanasiasa safi.
     
  6. The Prophet

    The Prophet JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unataka 'kujua' mke wa mtu; unatafuta matatizo eeh? shauri zako.
     
  7. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi inawezekanakwa Mtz kama wewe,mwana jf usimfahamu kilangokweli?
     
  8. l

    lukatony JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kiburudisho cha JSM.
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Anna Kilingo ni Mbunge wa ccm na nifisadi kama walivyo mafisadi wenzake ndani ya ccm, mungu amemjaalia ana uwezo wa kupepeta mdomo hata kumzidi mzaramo Sophia Simba, Samwel Sita ndio alimsaidia kumpandisha chati pale walipofanikiwa kuwalaghai watanzani wakizani wanapinga ufisadi kumbe walikuwa wanawakumbusha watawala wasiwasahau wale wote. mpaka leo hajawahi kukanusha tuhuma nzito kwamba walipewa mamilioni na Jeetu Patel kugharamia harusi yao na mzee Malecela. kwangu mimi huyu ni mbaya kuliko Rostam Azizi maana hawa ni vinyonga, au unaweza kumuita popo, huwa hawajulikani kama ni ndege au mnyama.
     
  10. MANI

    MANI Platinum Member

    #10
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,866
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    "kwangu mimi huyu ni mbaya kuliko Rostam Azizi maana hawa ni vinyonga, au unaweza kumuita popo, huwa hawajulikani kama ni ndege au mnyama".

    Na kweli mkuu Saigon.
     
  11. k

    kakini Senior Member

    #11
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mamakunda namaanisha ni nani katika serikali maana anapepeta mdomo mimate ianamwagika kama leo anongea kuhusu mikopo anaitetea oo same hakuendeki bila magari oo wabunge wengine wanapinga yaani anazania kila mtu ana view kama zake? mimi binafsi ananikerehesha hana point na ndo bingwa wa kuzomea hata watoto wake nadhani wanamshangaa kama sio kuaibisha watoto wake
     
  12. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #12
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Huyu Anna Kilango ni opportunistic mkubwa, na siku nyingi alikuwa akitamani kuingia kwenye SIASA kwa kutumia migongo ya wanaume.

    Aliwahi kuwa na mapenzi ya kingono na Kitwana Kondo lengo likiwa atumie umaarufu na pesa za Kitwana Kondo kupata ubunge wa UBUNGO. Aliingia kwenye kinyang'anyilo cha ubunge wa ubungo na Keenja mwaka 2000. Kilango aliongoza karibu vituo vyote 90% wakati wa kura za maoni dhidi ya Keenja. CCM kwa hila kwasababu walikuwa wanamtaka Keenja (Alikuwa mkurugenzi wa Jiji la DSM inaamika alifanya vizuri). CCM wakafuta matokeo ya vituo 10% vilivyokuwa vimebaki na kuitisha kura upya za maoni, na safari ya pili Keenja akamshinda.

    Wote mnakumbuka jinsi Keenja alivyomchakachua Mnyika kwenye general election 2005 kwasababu alianza kwenye kura za maoni CCM, notorious mchakachuaji.

    Kunona hivyo Kilango akamtafuta kwa udi na uvumba mzee Malechela ili aweze kumsaidia kupata ubunge wa Same Mashariki baada ya kuona Ubungo kumekuwa kuchungu.

    Kwa kutumia mwanya wa lonely wa Mzee Malecela baaada ya kufiwa na mke wake (RIP). Kilango akaweza "kumbaka" mzee Malecela. Kwakuwa the ultimate goal ya Kilango ilikuwa sio mzee Malecela bali to enter into politics, akatumia influence ya mzee Malecela na nguvu ya pesa ya Jeet Patel kupata ubunge wa Same Mashariki 2005.

    The rest is history, huyo ndiyo Anne Kilango, bado ana shauku kubwa ya kupata uwaziri, lakini kwa hili nina mshukuru JK kutoku mchangua najua ni kwasababu alimuangusha Daniel Yona rafiki ya JK kwenye kinyang'anyilo cha ubunge lakini imetusaidia Watanzania kuondokana na Mama mnafiki mkubwa.

    Nasikia ni mpenzi sana wa hadithi za Cleopatra na yeye anaamini sana kwa hilo.
     
  13. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #13
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,089
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    wewe mtanzania si ndio umwambie Kilango ni nani? halafu jua kwa watu wa interview ukiulizwa wewe ni nani huwa ina definition ndefu. kwahiyo mjibu vile unavyomjua Kilango
     
  14. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #14
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    sijawahi kuona kaanzisha hoja yake mwenyewe yenye mashiko,yeye zake ni kudandia hoja za CDM,ninachojua mimi sauti yake ni kali inaweza ukamistake kuwa anaongea point kumbe the opposite is true,..ana historia ya kaufisadi,alipokea dirty money from patel,..that's kilango in small perspective
     
  15. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #15
    Apr 15, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nakukubali Saigon, huyu mama ni Gold Digger, hata kuolewa kwake na Malecela ni kutaka kudhulumu mali za urithi za watoto wa Malecela atakapotangulia mbele ya haki. Huyu mama ni fisadi hana mfano uliza aliondokaje pale Gulf Air? Ni traffikker wa cocaine na yupo tayari kufanya lolote kwa ajili ya kupata mafedha
     
  16. only83

    only83 JF-Expert Member

    #16
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ....Anna Kilango Malecela....Jamani yeye akuwai kuwa na mume before kuolewa na Mr Malecela....?
     
  17. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #17
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Anao watoto wakubwa ambao aliwapata kabla ya kukutana na Malecela. Sijui hao watoto kama walikuwa wa ndoa au vipi.
     
  18. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #18
    Apr 15, 2011
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukishindwa kupata data zake jaribu za equivqlent wake kama Asha baraka, Khadija Kopa au Sofia simba
     
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu wa mujibu wa mahojiano yake na Suzan Mungy wa TBC1 kwenye kipindi cha ua letu nilimsikia Anna akisema alikuwa na mume ambaye walizaa naye watoto kadhaa kisha wakaachana. Anasema aliachiwa watoto na kuwatunza kwa kuuza genge. Ila najua alikuwa mwalimu wa masomo ya biashara pale Kisutu Girls Secondary School na amewahi kufanya kazi ATC ya wakati huo.
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu umesahau!! Target yake hapa ilikuwa ni mwanamke wa kwanza (first lady) hadi akamdanganya mzee JSM aamue kujiita dume la mbegu, bulldozer na maneno kibao!!
     
Loading...