Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

hivi kikwete kamtoa wapi huyu mtu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Budo, Mar 20, 2012.

  1. B

    Budo Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Najua ameanza toka kipindi cha hayati mwl nyerere pia akaja kipind cha mzee mwinyi mpaka kwa benjamin mkapa...hamna alichofanya mpaka leo zaidi ya kuropokaropoka tu na kusinzia bungeni.....cha ajabu kikwete na yeye kamleta kwenye serikali yake! Hivi yeye ndo kabeba mikoba ya ccm nini??? Sasa mtu unaenda kwenye kampeni halafu unazungumzia wachumba wa watu hiyo ni akili au matope! Kwel ccm hamna mtu mwenye akili tena ndo maana mmemuona yeye ana afadhali! Namzungumzia kilaza wassira
     
  2. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Baba Govt agent toka kibabu. Usalama
     
  3. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Weeeeeeeee! Hilo ndo master mind la siri kali bana!
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Mnamzungumzia nani? huyu dubu ama kuna mwingine?
    248535_1568898842040_1822557997_1004229_4435893_n.jpg 248535_1568898842040_1822557997_1004229_4435893_n.jpg
     
  5. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Sina uhakika kama hiyo ni sura ya binadamu, naona kama photoshop au kajivisha kinyago cha yule mnyama maarufu wa hifadhi ya Gombe
     
  6. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ha ha! no photoshop at all..na hapo poda na mafuta kakupakia..chezea huyo ww
     
  7. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    hiyo ndiyo sura yake mkuu na hapo amepozi na kuachia tabasamu la mwaka!!!!!
     
  8. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwake evolution bado inaendelea, yeye sasa ni Zinjanthropus. atakuwa handsome miaka ya 2070 hivi, msihofu mazee.
     
  9. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Teh Teh Teh!
    Kwahiyo na babu yako KAMBARAGE kilaza,,, maana yeye ndie aliemuweka kwenye system...
    by the way,, uwe mvumilivu kama unapenda SIHASA..
     
  10. Z

    ZABANGA Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ni kuudhalilisha uafrika kuweni na adabu
     
  11. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wanawake wana kazi ya kupenda...
     
  12. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,187
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    sihasa = siasa
     
  13. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Sipati picha nitakavyokimbia usiku wa manane nikikutana naye anatembea kwa mguu
     
  14. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Bonge la HB! Yaani hapo ndo alikuwa ana pose kwa picha ya kuweka kwenye kumbukumbu za bunge!
     
  15. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyu ndo kichwa kwenye ccm! huyu hafai hata kucheza na wajukuu, lkn ndiye anaongoza nchi!!! Watu hawajui kwa nini nchi imeshindwa ku- move ni kwa ajili ya vikonge hivi kushindwa kustaafu.

    Research zilisha fanyika, ukifikisha miaka 60 unapashwa kupumzika nyumbani. Ajabu ccm kimekosa mwelekeo kwa kukumbatia hivi vikongwe
     
  16. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna watu wana mambo..

    Eti katoroka Gombe,kaja huku na kupokelewa na wenzetu,wakamlea hadi alipofikia sasa anatusumbua,na anajidai hata kurudi kwenye asili yake hataki..!
     
  17. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Duuuuh!
     
  18. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,085
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    katoka kuropoka tena sasa hivi kwamba wakimchagua sioi tar 1 april,tar 10 anaapishwa na baada ya hapo vijana watawezeshwa kupatiwa fedha toka mfuko wa TASAF ili waende wakaanze kujasiriamali.
    Swali langu ni kuwa walikua wapi siku zote kuwawezesha hao vijana?
    Ccm michosho sana
     
Loading...