Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi kikwete anajua au?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nziriye, Jan 29, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wanajf wenzangu huwaga nakaa na kuwaza hv huyu ndugu kikwete anajua au ?eti nchi kuna shida nyingi eti kikwete anajua?eti jamani matokeo ya skuli za kata mabaya eti anajua ?eti jamani dr. kikwete anajua doctorate wenzake wanatabikia kuzipata ama yeye anazo 5 hashangai kweli?hv kikwete anajua kama kuna wataalamu wengi wapo mtaani wakipewa nafasi wanaweza?eti jamani wanajamii forum wenzangu eti kikwete anajua kama akitumia mawazo yetu ya jf anaweza timiza ahadi zake zote na kuifanya tz free from masikitiko,matatizo,vilio na majonzi eti jamani kikwete anajua kweli au washauri wake hawamwambii?jamani eti anajua au anajidai hajui hadi nchi nzima tuandamane kama misri au tunisia jamani?eti kikete..... ooh sory ni kiwete.....mmnh makubwa haya....si huyu kibwete.... aaaah jamani why ni mh.dr.raisi.mtukufu kikwete anajua jamani au hajui?
     
  2. u

    utiyansanga JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eti ,eti,eti,,,,,,,,anajua!
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Atakuwa anajua eeeti etii!!
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    tunajua anajua lakini hajui kama twajua anajua.
     
  5. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Atajulia wapi wakati anakaa white house. Mapema baada ya kuingia ikulu awamu ya kwanza kwenye kipindi cha hard talk alisema hajui kwanin tz ni maskin. Sasa atajulia wapi yote hayo magum kwake. Sipat picha class ilikuwaje. Mbaya zaidi amerudia tena kauli hiyo siku ya mahojiano na waandishi wa habari. Aliulizwa ameonaje hali ya nchi alipozunguka nchi nzima? Unajua alijibuje amekutana na shamra shamra za wananchi. Hakuona umasikin uliokithiri, hakuona nyumba za tembe na mbavu za mbwa. Hivyo hayo unayozungumza ni mambo makubwa sana kwake.
     
  6. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Msameheni jamani, inawezekana jamaa anajitahitadi sana kadiri ya uwezo wake lakini mambo yanamzidi nguvu.:A S thumbs_down:
     
Loading...