Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi Kashindye wa CHADEMA anaumwa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mkigoma, Sep 26, 2011.

  1. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kila Kampeni zinavyoendelea ndio afya yake inazidi kuzorota tokea kuanza kwa kampeni, je kashindye anaumwa au nl mawazo? wana CHADEMAMA mtujuze.
     
  2. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    We wacha umbeya kama anaumwa si hospitari zipo, watampeleka akatibiwe, lakini yeye yuko fiti maana hajalalamika!!!!!!!! Hiyo gear imefeli pole!!!!!
     
  3. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Inawezekana chakula anapata kidogo sana hata mimi nimemuona, unashindia karanga na maji, lazima afya itakuwa mgogoro
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Shule za kata at work!
     
  5. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nadhani haumwi bali AMECHAKAA tu. Hata mimi huwa najiuliza sana.
     
  6. l

    luckman JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    fikra dhaifu na mawazo hafifu kamwe havitamuondoa mtu yeyote awaye gizani!siasa za maji taka tu ndo maana wanawaonga waislah dhaifu chini ya kivuli cha allah kufanya hijab mtaji wa kisiasa hali dunia nzima yajua kinachoendelea! waislam safi wapo na wanajua ukweli wa mambo!sasa watu kama hawa mnaokuja na vipost vyenu vya kinafiki na akili zenu nusu! sisi tupo tunaona na mwisho wenu u karibu mno!learn from examples!
     
  7. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    pamoja na hayo mnayoyazungumzia bado hajafikia takwimu ya john walker ya kudondoka 'hovyo hovyo' jukwaani
     
  8. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hali itakuwa mbaya zaidi baada ya matokeo.
    OTIS.
     
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sema "shule za ccm at work"
     
  10. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hahahahahahaha hii inawezekana ndio maana afya yake hairidhishi.
     
  11. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hzo ni shida tuu wala haumwi akipata ubunge atang'aa.
     
  12. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Prof. Mwandosya amepona?
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Sep 26, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Kazi anayofanya kwa sasa ni ngumu, kutwa kuuza sera za chama chake hapati muda wa kupumzika. Nakumbuka hata JK kipindi kile alichoka na kuchakaa sana wakati wa kampeni hadi "akaanguka" jukwaani.
     
  14. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    namkumbuka bilali wakati wa kampeni
    mix with yours
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Ha! Ha! Ha! Ha!. katavi bana mbona Dr Slaa, wakati wa kampeni za urais alitembea nchi nzima kumwaga sera, lakini mbona hakuchakaa.

    Ebu tafuta gazeti la mwananchi la Sep 26 2011. Umuone huyo Kashindye, jinsi alivyochoka yaani kavaa Magwanda ya CDM yanambwaya!
     
  16. N

    NGEDENGE Senior Member

    #16
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe ndo unaumwa CCM uende aghakan ukatibiwe!
     
  17. N

    NGEDENGE Senior Member

    #17
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napi kazini
     
  18. N

    NGEDENGE Senior Member

    #18
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nepi kazini
     
  19. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ndiyo zao kuu la awamu mbili za jey key
     
  20. N

    NGEDENGE Senior Member

    #20
    Sep 26, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante nilisahau
     
Loading...