Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Hivi JK kaelezea hoja ya kuongeza mshahara na kupunguza kodi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, May 1, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hayo kayaongekea au kayakimbia ndo yamuhimu ya mafisadi ni bungeni na huko serikalini. Na mawaziri je
     
  2. M

    Mtanganyika mweusi Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie sijaskia au kwa kuwa tulikataa posho na sisi katuzima na nyongeza
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,125
    Likes Received: 1,383
    Trophy Points: 280
    hakuna alichoongea zaidi ya porojo zake za kawaida na kuishia kulalamika na kuorodhesha matatizo bila suluhisho lolote! anasema anasikitishwa na ripoti ya CAG! Solution???anasikitishwa na wanaogeuza pesa za serikali kama ubani wa msibani suluhisho?? anasikitika na hali duni ya wafanyakazi solution??? ni mzee wa porojo tuu hana jipya!!!
     
  4. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo iliyoko sasa hivi kuilipa ni ngumu mpaka akope, aongeze alipe na hela ipi
     
Loading...